Mourinho akubali muziki wa Guardiola

By Swahili Hub, 26w ago

Kocha Jose Mourinho amempongeza hasimu wake Pep Guardiola kwa kuipa Manchester City ubingwa wa Ligi Kuu England msimu huu.

ZINAZOENDANA

Nikki Mbishi Awatolea Povu Watangazaji Wanaouliza Kuhusu Alikiba na Daimond

18w ago

Msanii wa muziki wa hip hop Bongo, Nikki Mbishi ameonyesha kukerwa aina fulani ya uulizaji maswali ka...

Video: Alikiba aeleza machungu yake kwa Yanga, aipongeza Simba kwa hili

18w ago

Msanii Alikiba amefunguka kuhusu machungu yake kwaklabu yake anayoshabikia ya Yanga na kuongeza kwa k...

Irene Apata Kigugumizi Baada ya Kusikia Zari Karudiana na Diamond.

18w ago

Mwanadada irene ambae alijiatia umaarufu baada ya kupata skendo ya kutembea na msanii wa muziki Diamo...

Angalia namna MO alivyowafanyia mastaa Simba!

18w ago

Simba ndiyo mabingwa wa Ligi Kuu Bara msimu huu na wamemaliza kwenye nafasi ya pili katika michuano y...

Watangazaji kupenda kuuliza kuhusu Diamond na Alikiba, Nikki Mbishi awatolea uvivu

18w ago

Msanii wa muziki wa hip hop Bongo, Nikki Mbishi ameonyesha kukerwa aina fulani ya uulizaji maswali ka...

Hatma ya Salah ndani saa 24

18w ago

Mshambuliaji huyo aliumia bega wakati wa fainali ya Ligi ya Mabingwa kati ya Liverpool na Real Madrid

Video Mpya kutoka kwa msanii wa Dk. Shika, Itazame hapa

18w ago

Msanii muziki Bongo, Godson ambaye anasimamiwa na Dk. Shika ameachia video ya wimbo wake mpya ‘...

Meneja Chambusso Afunguka Ukweli Wote Kuhusu Mjengo wa Aslay na Kusaini Empire

18w ago

Meneja wa msanii Aslay, Chambusso amefunguka kuhusu muimbaji huyo kununua mjengo wa ghorofa na kusain...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek