DIAMOND, NANDY MIKONONI MWA POLISI KWA KUSAMBAZA PICHA CHAFU MTANDAONI

By Issa Michuzi, 26w ago

*Dk.Mwakyembe awaambia wabunge kwa sasa wanahojiwa,kisha mahakamaniNa Ripota Wetu,DodommaMSANII nyota katika muziki wa kizazi kipya maarufu Bongo Fleva nchini Nassib Abdul a.k.a Diamond amejikuta akiwa kwenye mikono ya Jeshi la Polisi ambapo kwa sasa anahojiwa kutokana na kusambaza picha chafu mtandaoni.Akizungumza Dar es Saalam leo b...

ZINAZOENDANA

Alichosema Mkubwa Fella Baada ya Aslay Kuachana na Mzazi Mwenzie "Nasubiri Nipigiwe Simu na Wahusika Niweze Kusuruhisa"

18w ago

Mkurugenzi wa kundi la Yamoto Band na Meneja wa Diamond Platnumz, Mkubwa Fella ameshtushwa na taarifa...

Nikki Mbishi Awatolea Povu Watangazaji Wanaouliza Kuhusu Alikiba na Daimond

18w ago

Msanii wa muziki wa hip hop Bongo, Nikki Mbishi ameonyesha kukerwa aina fulani ya uulizaji maswali ka...

Mwakyembe Aipa Yanga Miezi Miwili Kukamilisha Uchaguzi

18w ago

Baada ya klabu ya Yanga kufanya mkutano wake mkuu wa mwaka hapo jana na kufanikiwa kuteua kamati ya k...

Sheha aliedaiwa kumpiga mkewe, atakiwa kutoa fedha za matibabu haraka....

18w ago

Na Haji Nassor, PEMBAMAMA mzazi, wa mke wa sheha wa shehia ya Chimba wilaya ya Micheweni Hamad A...

Sheha aliedaiwa kumpiga mkewe, atakiwa kutoa fedha za matibabu haraka....

18w ago

Na Haji Nassor, PEMBAMAMA mzazi, wa mke wa sheha wa shehia ya Chimba wilaya ya Micheweni Hamad A...

Sheha aliedaiwa kumpiga mkewe, atakiwa kutoa fedha za matibabu haraka....

18w ago

Na Haji Nassor, PEMBAMAMA mzazi, wa mke wa sheha wa shehia ya Chimba wilaya ya Micheweni Hamad A...

Mwakyembe aipa mamlaka BMT kusimamia mchezo wa kuogelea

18w ago

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dkt. Harrison Mwakyembe (katikati) akisisitiza jambo wa...

NEWS ALERT: MZEE JUMA MBIZO AINGIA STUDIO KUACHIA KIBAO CHA BONGO FLEVA NA MWANAE H-MBIZO

18w ago

Inaweza kukuwia vigumu kuamini, lakini ndiyo hivyo tena, akiwa anatimiza umri wa miaka 68, miaka 39 y...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek