Mawaziri, Msukuma Wampinga Makonda

By Mpekuzi Huru, 17w ago

Waziri wa Katiba na Sheria,  Palamagamba Kabudi ameikosoa kampeni iliyoanzishwa na Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda ya kuwasaidia wanawake wenye watoto waliotelekezwa na waume zao  na kusema kwamba ilipaswa kufanyika kwa faragha.Kabudi ametoa kauli hiyo leo Aprili 18, wakati Bunge lilipokaa kama kamati kupitisha bajeti ya wizara hiyo baada ya mbunge wa Ulanga, Goodluck Mlinga kuhoji ...

ZINAZOENDANA

MAKAMU WA RAIS AFUNGUA MKUTANO WA KIMATAIFA WA MASUALA YA JINSIA NA MAHAKAMA AFRIKA

9w ago

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akiwasili kwenye kwenye Ki...

Maoni ya wabunge saa 72 kabla ya bajeti

9w ago

Zikiwa zimebaki saa 72, Bajeti Kuu ya Serikali ya mwaka 2018/19 kusomwa, wabunge wameitaka Serikali k...

PAC Kukabidhi Taarifa kuhusu bodi na menejimenti ya BOT Leo Kwa Spika Ndugai

9w ago

Kamati ya Hesabu za Serikali na Mashirika ya Umma (PAC) leo inakabidhi kwa Spika wa Bunge, Job Ndugai...

Mfumuko wa bei ulilingana na wa mwaka 2004

9w ago

Wakati ikitarajia kuanza kutekeleza bajeti mpya kuanzia Julai Mosi, Serikali imefanikiwa kudhibiti mf...

Serikali yashauriwa iitengee sekta ya afya bajeti ya asilimia 15

9w ago

Muungano wa Madaktari na wahudumu wa Dawa za Kimatibabu, Wataalamu wa Meno nchini Kenya (KMPDU), umei...

Msukuma Kuburuzwa Mahakamani

9w ago

Mbunge wa Geita Vijijini, Joseph Kasheku 'Musukuma' anaweza kufikishwa mahakamani kwa ku...

LUKUVI AOKOA MABILIONI MPAKA WA TANZANIA NA KENYA

9w ago

Na. Hassan Mabuye, Wizara ya Ardhi.Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi Mhe. William Lukuvi...

MAMBO MANNE YATIKISA WIZARA YA FEDHA

9w ago

Na ELIZABETH HOMBO – DODOMA             |        MAMBO ma...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek