Sababu za bajeti Wizara ya Afya kupungua

By Mwananchi, 26w ago

Waziri wa Afya, Ummy Mwalimu amesema bajeti ya wizara hiyo mwaka 2018/19 imepungua kwa asilimia 19.6 ikilinganishwa na ya 2017/18 kutokana na dhamira ya Serikali kutumia fedha za ndani kuitekeleza.

ZINAZOENDANA

Maoni ya wabunge saa 72 kabla ya bajeti

18w ago

Zikiwa zimebaki saa 72, Bajeti Kuu ya Serikali ya mwaka 2018/19 kusomwa, wabunge wameitaka Serikali k...

PAC Kukabidhi Taarifa kuhusu bodi na menejimenti ya BOT Leo Kwa Spika Ndugai

18w ago

Kamati ya Hesabu za Serikali na Mashirika ya Umma (PAC) leo inakabidhi kwa Spika wa Bunge, Job Ndugai...

Mfumuko wa bei ulilingana na wa mwaka 2004

18w ago

Wakati ikitarajia kuanza kutekeleza bajeti mpya kuanzia Julai Mosi, Serikali imefanikiwa kudhibiti mf...

Serikali yashauriwa iitengee sekta ya afya bajeti ya asilimia 15

19w ago

Muungano wa Madaktari na wahudumu wa Dawa za Kimatibabu, Wataalamu wa Meno nchini Kenya (KMPDU), umei...

LUKUVI AOKOA MABILIONI MPAKA WA TANZANIA NA KENYA

19w ago

Na. Hassan Mabuye, Wizara ya Ardhi.Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi Mhe. William Lukuvi...

MAMBO MANNE YATIKISA WIZARA YA FEDHA

19w ago

Na ELIZABETH HOMBO – DODOMA             |        MAMBO ma...

Lukuvi Aokoa Mabilioni Mpaka Wa Tanzania Na Kenya

19w ago

Na. Hassan Mabuye, Wizara ya ArdhiWaziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi Mhe. William Lukuvi ...

MAKAMU WA RAIS AFANYA ZIARA HOSPITALI YA MLOGANZILA

19w ago

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan amesema ufumbuzi umepatika...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek