WATAKA SHERIA YA WATIA MIMBA WANAFUNZI IONGEZWE MENO CALVIN GWABARA

By Issa Michuzi, 4w ago

Na: Amina Hezron, MorogoroWito umetolewa kwa serikali kuhakikisha wanawadhibiti na kuwachukulia hatua za kisheria wale wote watakaobainika wamebaka au kuwapa mimba wanafunzi wa shule za Msingi na Sekondari nchini. Baadhi ya wadau wa Elimu Wilayani Mvomero Mkoani Morogoro wakiwa kwenye picha ya pamoja baada ya mkutano huo. Wakizungumza kwa nyakati tofauti wadau wa elimu wilaya ya mvomero mkoani Morogoro wakati wa mkut...

ZINAZOENDANA

WANAFUNZI WA CHUO KUKUU ZANZIBAR WAPEWA SOMO JUU YA UMUHIMU WA EAC

  Mabalozi wa vijana wanaoiwakilisha Tanzania katika Jumuiya ya Afrika Mashariki, Yohana Lambo May...

MSA lazindua shindano wanafunzi wa vyuo vikuu

14h ago

Mamlaka ya Masoko ya Mitaji na Dhamana (CMSA) imezindua shindano kwa wanafunzi wa vyuo vikuu na taasi...

UN WATOA ELIMU YA MALENGO YA DUNIA KWA WATU WENYE ULEMAVU

14h ago

Na Ripota Wetu, Globu ya jamiiSHIRIKA la Umoja wa Mataifa (UN) kwa kushirikiana na Shirika la Seed Tr...

Mtandao wa Wanafunzi Tanzania Waijia Juu Bodi ya Mkopo Kuhusiana na Masharti ya Mkopo Elimu ya Juu

14h ago

Mtandao wa Wanafunzi Tanzania(TSN) wameiomba Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu (HESLB) kushughulikia baa...

WANAFUNZI WA CHUO KUKUU ZANZIBAR WAPEWA SOMO JUU YA UMUHIMU WA EAC

15h ago

Mabalozi wa vijana wanaoiwakilisha Tanzania katika Jumuiya ya Afrika Mashariki, Yohana Lambo Mayeng...

UBA YAJIVUNIA MAFANIKIO YAKE, YAAHIDI HUDUMA BORA ZA KIBENKI NCHINI

15h ago

Na Said Mwishehe, Globu ya jamiiUONGOZI wa United Bank for Africa(UBA) umesema umejipanga kuendelea k...

SPIKA JOB NDUGAI AKUTANA NA KUZUNGUMZA NA NABII MWINGIRA NA WANAFUNZI KUTOKA CHUO KIKUU CHA MICHIGAN LEO OFISINI KWAKE JIJINI DODOMA

16h ago

Spika wa Bunge, Mhe. Job Ndugai (kushoto) akimsikiliza Makamu Mkuu wa Chuo kikuu cha St. John kilicho...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek