Hii Ndio Sababu Ya Wema Kutohudhuria Mazishi Ya Agnes Masogange

By Ghafla Tanzania, 16w ago

Wikiendi iliyopita marehemu Agnes Gerald 'Masogange' aliagwa na wasanii wenzake wa Bongo movie pamoja na Bongo fleva kwenye viwanja vya Leaders Club. Lakini Wema Sepetu alizua gumzo baada ya kitohudhuria siku hiyo wasanii wote walipoenda kisha mwili na hata wasanii waliposafiri kwenda Mbeya kwenda kumzika. Hapo mwanzoni kuna taarifa zilikuwa zinaenea na kudai kuwa sababu pekee iliyomfanya mpaka Wema  asihudhurie mazishi ya Masogange ni kwa sababu ya bifu lili kuwepo kati yake na marehemu. Baada ya Tetesi hizo kuenea gazeti la Risasi Mchanganyiko lilimsaka Neema Ndepanya ambaye ...

ZINAZOENDANA

NEWS ALERT: MZEE JUMA MBIZO AINGIA STUDIO KUACHIA KIBAO CHA BONGO FLEVA NA MWANAE H-MBIZO

9w ago

Inaweza kukuwia vigumu kuamini, lakini ndiyo hivyo tena, akiwa anatimiza umri wa miaka 68, miaka 39 y...

KIFO CHA SAM WA UKWELI NI PIGO KUBWA KWANGU- RIDHIWANI KIKWETE

9w ago

Na Shushu Joel, Chalinze MBUNGE wa Jimbo la Chalinze  mkoani Pwani Ridhiwani Kikwete amesik...

Julio Aukubali Uwezo wa Kisoka wa Alikiba Ataka Kumsajili "Mchezaji Mzuri Sana Anastahili Kucheza Ulaya"

Kocha wa Dodoma FC, Jamhuri Kihwelo 'Julio' ameweka wazi kuwa msa­nii wa Bongo Fleva ...

Julio Aukubali Uwezo wa Kisoka wa Alikiba Ataka Kumsajili "Mchezaji Mzuri Sana Anastahili Kucheza Ulaya"

Kocha wa Dodoma FC, Jamhuri Kihwelo 'Julio' ameweka wazi kuwa msa­nii wa Bongo Fleva ...

Baba Diamond Amsamehe Mwanae Queen Darleen

BABA mzazi wa msanii wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul 'Diamond Platnumz', Abdul Juma a...

Daimond Kiboko Aamua Kumwaga Ukweli Wote...... Hivi Ndivyo Alivyothibitisha Kumnunulia Mjengo Hamisa Mobetto

Staa wa muziki wa Bongo fleva Diamond Platnumz amethibitisha tetesi zilizokuwa zinasambaa mtandaoni k...

Zawadi ya Iddy Yamlainisha Baba Daimond....... Aamua Kumsamehe Queen Darleen

BABA mzazi wa msanii wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul 'Diamond Platnumz', Abdul Juma amedaiw...

Ni matatizo ya Kifamilia Yaliyoniachanisha na Aslay-Tessy

Mwanadada Tessy Chocolate amefunguka na kuelezea kwa nini ameachana na baba wa  mtoto wake aslya a...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek