Kanumba Alikataa Mama Yake Kuigiza, Siwezi Kuigiza Naye

By Ghafla Tanzania, 25w ago

Msanii wa Bongo movie Wema Sepetu amefunguka na kuweka wazi kuwa kamwe hawezi kuigiza filamu moja na Mama mzazi wa Marehemu Steven Kanumba kwani Mwenyewe hakutaka mama yake ajiingize Kwenye sanaa. Wema ameanika hayo huku akisisitiza kuwa kipindi wakati Kanumba yuko hai alimweleza Wema ambaye alikuwa mpenzi wake kuwa kamwe hataki mama yake ajiingize kwenye Bongo movie. Wema alifunguka hayo Kwenye mahojiano aliyofanya na Global Publishers ambao walimuuliza endapo yupo tayari kucheza filamu na Mama Kanumba ambaye hivi sasa amegeukia sanaa hiyo: Hapana, siwezi kwa sababu Kanumba alikuwa hataki mam...

ZINAZOENDANA

Kajala Amchagua Wema kwa Zari, Asema Hawezi Kujitolea Kumsaidia Zari

19w ago

Kajala anasema kuwa kamwe hawezi kumsaidia Zari bali kama itatokea shida  na wapo Zari na Wema Sep...

Wema Arejea Kutoka Kwenye Matibabu Nchini India

19w ago

Mwana dada aliyewahi kuwa miss tanzania mwaka 2006 wema sepetu ameripotiwa kurudi kutoka india alipok...

Wema Sepetu Afanyiwa Oparesheni Arejea Nchini.... Meneja Wake Atoboa Siri ya Ugonjwa Unaomsumbua

19w ago

Mwigizaji Wema Sepetu, amerejea kutoka nchini India ambapo alienda kwa matibabu.Meneja wa mlimbwende ...

Wema Sepetu arejea nchini baada ya kufanyiwa upasuaji India

19w ago

Dar es Salaam. Mwigizaji Wema Sepetu, amerejea kutoka nchini India ambapo alienda kwa matibabu.

Wema Sepetu arejea nchini baada ya kufanyiwa upasuaji India

19w ago

Dar es Salaam. Mwigizaji Wema Sepetu, amerejea kutoka nchini India ambapo alienda kwa matibabu.

Nitamsaidia Wema Lakini Siyo Zari- Kajala

19w ago

STAA wa Bongo Movies, Kajala Masaja 'Kay' amesema anaweza kumsaidia jambo rafiki yake wa...

Ningekuwa Mimi ndo Daimond Ningewapiga Chini Hamisa Mobetto, Wema na Zari- Yusuph Mlela

19w ago

MSANII wa bongo Movies, Yusuph Mlela amefunguka na kusema angekuwa yeye ndo' Diamond Platinumz...

KAJALA: Nitamsaidia Wema, Zari Simjui - Video

  STAA wa Bongo Movies, Kajala Masaja 'Kay' amesema anaweza kumsaidia jamb...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek