Monalisa Afunguka Bifu la Wema na Riyama Kumbe Halikuanzia Kwenye Tuzo

By Udaku Specially, 25w ago

Baada ya kumalizika drama za hapa na pale kati ya Wema Sepetu na Rihama Ally, msanii wa Filamu Bongo, Monalisa amesema malalamiko ya Riyama yalikuwa ni zaidi ya tuzo aliyoshinda Wema.Awali Rihaya alikuwa akilalamika kuhusu kushindanishwa na Wema Sepetu katika tuzo za za Sinema Zetu International Film Festival Award (SZIFF) na Wema kushinda tuzo hiyo.Hata hivyo wawili hao walionekana kupatana mara baada ya kukutana katika kumpokea Monalisa akitokea Nigeria ambapo alishinda tuzo ya The African Prestigious Awards (APA) 2017 kwenye kipengele cha Msanii Bora wa Kike barani Afrika..'€œKwanza nis...

ZINAZOENDANA

Baba Diamond Amsamehe Mwanae Queen Darleen

18w ago

BABA mzazi wa msanii wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul 'Diamond Platnumz', Abdul Juma a...

Mascherano aipiga kijembe Super Eagles

18w ago

Beki nguli wa Argentina, Javier Mascherano amesema wapinzani wao Nigeria 'Super Eagles' ...

Zawadi ya Iddy Yamlainisha Baba Daimond....... Aamua Kumsamehe Queen Darleen

18w ago

BABA mzazi wa msanii wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul 'Diamond Platnumz', Abdul Juma amedaiw...

Sintofahamu yaibuka katika timu ya taifa ya soka ya Nigeria

18w ago

Wakati kikosi cha timu ya taifa ya Nigeria kikitarajiwa kutupa karata yake ya kwanza ya michuano ya k...

Sahau kuhusu Yemi Alade na Sarkodie; Sasa ni Harmonize na Wizkid

18w ago

Mashabiki wa Bongo Flava amekuwa na shauku ya kutaka kujua iwapo kuna kolabo ya Harmonize na Wizkid k...

Harmonize Athibitisha Kuwa '€œSinge Boy'

18w ago

Baada ya kuwa na mikwaruzano na kufikia mwanadada Sarah ambae ndie mpenzi wake na harmonize kuandika ...

Penzi la Harmonize na Sarah Linapumulia Mashine

18w ago

Penzi la staa wa Bongo fleva kutoka WCB Harmonize na mpenzi wake mzungu Sarah limedaiwa kuwa linapumu...

Davido A-Sign Dili Nono na Manager wa Justin Bieber

18w ago

Kumekuwa na tetesi kuwa staa maarufu kutokea Nigeria Davido ambaye kwa sasa anafanya vizuri kimataifa...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek