Wema Awatolea Povu Wanaomsema "Mi ndo Tz Sweetheart Bana Mpende Msipende ndo Nshakuwa Sasa"

By Udaku Specially, 25w ago

Mwanadada maarufu nchini Tanzania  ambaye ni muigizaji wa movie za kibongo Wema Sepetu leo ameamua kumwaga povu kwa watu ambao wamekuwa wakimsema na kuwaambia kuwa yeye ni Tz Sweetheart  hata wakimsema na bado anawapenda tu. Kupitia accaunt yake ya Instagram ameanika "mi nawapenda tu ... mi ndo sweetheart bana .... mpende msipende nshakuwa sasa... ila ndo hivyo nshakuwa sweetheart ..sasa wewe seeeeeeeemaaaa, pondaaaaa.... ila Tz sweeheart ndo mie.... sema mnazungumziaje moto... kuchoma moto vepeee...?  ila nyie watu nyie... mnajua kuchoma moto ni process eeh... leo mmenipa ...

ZINAZOENDANA

Kajala Amchagua Wema kwa Zari, Asema Hawezi Kujitolea Kumsaidia Zari

19w ago

Kajala anasema kuwa kamwe hawezi kumsaidia Zari bali kama itatokea shida  na wapo Zari na Wema Sep...

Wema Arejea Kutoka Kwenye Matibabu Nchini India

19w ago

Mwana dada aliyewahi kuwa miss tanzania mwaka 2006 wema sepetu ameripotiwa kurudi kutoka india alipok...

Wema Sepetu Afanyiwa Oparesheni Arejea Nchini.... Meneja Wake Atoboa Siri ya Ugonjwa Unaomsumbua

19w ago

Mwigizaji Wema Sepetu, amerejea kutoka nchini India ambapo alienda kwa matibabu.Meneja wa mlimbwende ...

Wema Sepetu arejea nchini baada ya kufanyiwa upasuaji India

19w ago

Dar es Salaam. Mwigizaji Wema Sepetu, amerejea kutoka nchini India ambapo alienda kwa matibabu.

Wema Sepetu arejea nchini baada ya kufanyiwa upasuaji India

19w ago

Dar es Salaam. Mwigizaji Wema Sepetu, amerejea kutoka nchini India ambapo alienda kwa matibabu.

Nitamsaidia Wema Lakini Siyo Zari- Kajala

19w ago

STAA wa Bongo Movies, Kajala Masaja 'Kay' amesema anaweza kumsaidia jambo rafiki yake wa...

Ningekuwa Mimi ndo Daimond Ningewapiga Chini Hamisa Mobetto, Wema na Zari- Yusuph Mlela

19w ago

MSANII wa bongo Movies, Yusuph Mlela amefunguka na kusema angekuwa yeye ndo' Diamond Platinumz...

KAJALA: Nitamsaidia Wema, Zari Simjui - Video

  STAA wa Bongo Movies, Kajala Masaja 'Kay' amesema anaweza kumsaidia jamb...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek