Rais Magufuli, ukuta wa Mererani na Mzee Ngoma

By Mwananchi, 1w ago

Mara ya mwisho nilipoandika makala ikielezea mtazamo wangu kuhusu Rais Magufuli kuwa anashaurika, niliporomoshewa matusi katika mitandao ya kijamii eti kwa nini niseme hivyo.

ZINAZOENDANA

Rais wa Ghana aamrisha kukamatwa mwenyekiti wa shirikisho la kandanda Ghana

1h ago

Hatua hiyo inafuatia makala moja ya uchunguzi ambayo inamhusisha Kwasi Nyantekyi na vitendo vya ulagh...

Je Trump atakutana na Kim Jong-un kweli?

4h ago

Rais Donald Trump mkutano wake wa mwezi june huko Singapore na rais wa Korea Kaskazini Kim Jong Un ni...

Mtanzania Ateuliwa Naibu Katibu Mkuu Umoja wa Mataifa Mazingira

11h ago

Na.Mwandishi Wetu-MAELEZO.Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa Bw.Antonio Guterres ametangaza uteuzi wa Bi...

Neema yawaangukia Barack Obama na mkewe, wasaini dili nono na kampuni ya Netflix

11h ago

Rais wa zamani wa Marekani, Barack Obama na mkewe Michelle Obama wamesaini dili nono na kampuni ya Ne...

Wabunge Wa CUF Wamfagilia Rais Magufuli ....Wasifu Kasi Yake Na Waziri Mkuu Ya Uletaji Maendeleo

12h ago

WABUNGE watatu kutoka Chama cha Wananchi (CUF) mikoa ya Lindi na Mtwara wamepongeza kasi ya utendaji ...

Neema yawaangukia Barack Obama na mkewe, wasaini dili nono na kampuni ya Netflix

13h ago

Rais wa zamani wa Marekani, Barack Obama na mkewe Michelle Obama wamesaini dili nono na kampuni ya Ne...

Mtanzania Ateuliwa Naibu Katibu Mkuu Umoja wa Mataifa Mazingira

14h ago

Na.Mwandishi Wetu-MAELEZO.Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa Bw.Antonio Guterres ametangaza uteuzi wa Bi...

CHAMA CHA MAPINDUZI KUENDELEZA UHUSIANO NA MSHIKAMANO WAKE KWA VYAMA RAFIKI

14h ago

Katibu Mkuu wa CCM Abdulrahman Kinana, akimkabidhi Rais wa Chama Cha Ukumbozi wa Afrika Kusini (ANC) ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek