Rais Magufuli, ukuta wa Mererani na Mzee Ngoma

By Mwananchi, 5w ago

Mara ya mwisho nilipoandika makala ikielezea mtazamo wangu kuhusu Rais Magufuli kuwa anashaurika, niliporomoshewa matusi katika mitandao ya kijamii eti kwa nini niseme hivyo.

ZINAZOENDANA

Kubenea Amwomba Rais Magufuli Kumuwajibisha Jaiji Mutungi "Huyu Mutungi ni Hatari Apaswi Kuachwa Amepoteza Sifa"

Mbunge wa Ubungo (Chadema), Saed Kubenea amemuomba Rais John Magufuli kumuwajibisha Msajili wa Vyama ...

Viongozi Pwani waendelea 'kumfagilia' Ruto

1w ago

Naibu Rais William Ruto amesisitiza kuwa ataendelea kufanya kazi na viongozi wa Pwani kwa ajili ya ma...

GNB:Je, wewe hutumia muda gani kwenye mitandao ya kijamii kwa siku moja?

1w ago

Nyota wa nyimbo za pop Lily Allen , amekiri kutumia takriban saa tano kwenye mtandao wa twitter kwa s...

Afueni kwa Misri baada ya Salah kuanza mazoezi

1w ago

Bara la Afrika lina nchi tano zinazoshiriki kipute cha Kombe la Dunia , makala ya 21, nchini Urusi mw...

MAKAMU WA RAIS AFUNGUA MKUTANO WA KIMATAIFA WA MASUALA YA JINSIA NA MAHAKAMA AFRIKA

1w ago

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akiwasili kwenye kwenye Ki...

Balozi Seif awataka wanaojiweza kuwasaidia wenzao

1w ago

Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif Ali Iddi alisema kwamba Taasisi, Mashirika na Watu wen...

Trump na Kim Jong-un wawasili Singapore

1w ago

Rais wa Marekani Donald Trump na Kiongozi wa Korea Kaskazini, Kim Jong-un wamewasili Singapore kwa aj...

Fundi adai Sh195m za 'kiti cha Rais'

1w ago

Serikali huenda ikalipa mamilioni ya pesa kusuluhisha nje ya mahakama kesi kuhusu kiti kilichokaliwa ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek