ALLY KIBA AWACHANA MASTAA WA KIKE

By Mtanzania, 22w ago

NA SHARIFA MMASI-DAR ES SALAAM NYOTA wa Bongo Fleva Afrika Mashariki na Kati, Ally Kiba, amewataka wanawake maarufu kwenye soko la muziki na filamu Tanzania, kuitumia ipasavyo mitandao ya kijamii kwa manufaa ya maisha yao ya sasa na baadaye. Kiba, anayetamba na ngoma ya 'Mvumo wa Radi', aliyasema hayo juzi alipohojiwa na kituo kimoja cha […]

ZINAZOENDANA

Nikki Mbishi Awatolea Povu Watangazaji Wanaouliza Kuhusu Alikiba na Daimond

18w ago

Msanii wa muziki wa hip hop Bongo, Nikki Mbishi ameonyesha kukerwa aina fulani ya uulizaji maswali ka...

GNB:Je, wewe hutumia muda gani kwenye mitandao ya kijamii kwa siku moja?

18w ago

Nyota wa nyimbo za pop Lily Allen , amekiri kutumia takriban saa tano kwenye mtandao wa twitter kwa s...

NEWS ALERT: MZEE JUMA MBIZO AINGIA STUDIO KUACHIA KIBAO CHA BONGO FLEVA NA MWANAE H-MBIZO

18w ago

Inaweza kukuwia vigumu kuamini, lakini ndiyo hivyo tena, akiwa anatimiza umri wa miaka 68, miaka 39 y...

Irene Apata Kigugumizi Baada ya Kusikia Zari Karudiana na Diamond.

18w ago

Mwanadada irene ambae alijiatia umaarufu baada ya kupata skendo ya kutembea na msanii wa muziki Diamo...

Watangazaji kupenda kuuliza kuhusu Diamond na Alikiba, Nikki Mbishi awatolea uvivu

18w ago

Msanii wa muziki wa hip hop Bongo, Nikki Mbishi ameonyesha kukerwa aina fulani ya uulizaji maswali ka...

KIFO CHA SAM WA UKWELI NI PIGO KUBWA KWANGU- RIDHIWANI KIKWETE

18w ago

Na Shushu Joel, Chalinze MBUNGE wa Jimbo la Chalinze  mkoani Pwani Ridhiwani Kikwete amesik...

Video Mpya kutoka kwa msanii wa Dk. Shika, Itazame hapa

18w ago

Msanii muziki Bongo, Godson ambaye anasimamiwa na Dk. Shika ameachia video ya wimbo wake mpya ‘...

Meneja Chambusso Afunguka Ukweli Wote Kuhusu Mjengo wa Aslay na Kusaini Empire

18w ago

Meneja wa msanii Aslay, Chambusso amefunguka kuhusu muimbaji huyo kununua mjengo wa ghorofa na kusain...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek