Q Chief amtoa machozi muimbaji Nuru Light

By Bongo 5, 22w ago

Mahojiano ya msanii Q Chief na mtandao wa Bongo5 kuhusu maisha yake na tamko lake la kutaka kuacha muziki, limekuwa gumzo katika mitandao ya kijamii. Mashabiki wengi katika mitandao ya kijamii wamekuwa na huruma na muimbaji huyo huku baadhi ya wasanii akiwemo, Nuru Light akiandika ujumbe mzito juu ya masikitiko yake. Nuru aliandika ujumbe huu… […]

ZINAZOENDANA

GNB:Je, wewe hutumia muda gani kwenye mitandao ya kijamii kwa siku moja?

18w ago

Nyota wa nyimbo za pop Lily Allen , amekiri kutumia takriban saa tano kwenye mtandao wa twitter kwa s...

Harmonize Athibitisha Kuwa '€œSinge Boy'

18w ago

Baada ya kuwa na mikwaruzano na kufikia mwanadada Sarah ambae ndie mpenzi wake na harmonize kuandika ...

Penzi la Harmonize na Sarah Linapumulia Mashine

19w ago

Penzi la staa wa Bongo fleva kutoka WCB Harmonize na mpenzi wake mzungu Sarah limedaiwa kuwa linapumu...

Ali Kiba Ampeleka Mzazi Mwenzake Mahakamani Akidai Kudhalilishwa

19w ago

Staa wa muziki wa Bongo fleva Ali Kiba anadaiwa kumburuza mzazi mwenzake mahakamani na kumtuhumu kwa ...

Wasira Amtaka Zitto Kabwe Aipumzishe CCM

19w ago

Aliyekuwa Waziri na Mbunge wa Jimbo la Bunda, Stephen Wasira amemtaka Mbunge wa Kigoma mjini Zitto Ka...

BEYONCE, JAY-Z WAFUNGA NDOA TENA

19w ago

  CARDIFF, WALES MASTAA wa muziki nchini Marekani, Beyonce na mume wake Jay Z, wametikisa mitand...

Mama Mobeto Aoga Mvua ya Matusi Mitandaoni Ageuka Mbogo

19w ago

DAR ES SALAAM: Pale mtu mzima anapoingilia mambo ya watoto kisha akatolewa nishai, ni heri akajifunza...

DKT. ABBASI ATOA MAFUNZO KWA MAAFISA HABARI NA TEHAMA KUTOKA TAASISI ZA SERIKALI

19w ago

Mkurugenzi wa Idara ya Habari (MAELEZO) Dkt. Hassan Abbasi akiwasilisha mada kuhusu matumizi ya mitan...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek