Nimekuja Dar kumuona mtoto wangu Alikiba - Yvonne Chaka Chaka (+Video)

By Udaku Specially, 6d ago

Msanii mkongwe Afrika Kusini Yvonne Chaka Chaka ameeleza sababu kubwa ya kuja Tanzania ni kumuangalia mtoto wake Alikiba na pia kuja kuachia rasmi wimbo wao mpya unaoitwa 'Akili ya Mama' ambao waliorekodi mwishoni mwa 2016.VIDEO:

ZINAZOENDANA

Billnas Afunguka Kuhusu Ndoa Yake na Jinsi Ali Kiba Alivyohusika

Mwanamuziki wa Bongo fleva Bill Nas amefunguka na kuweka wazi kwa nini alitangaza ndoa yake mapema mw...

Sababu za Bill Nass kutangazaka kuoa, amtaja Alikiba kama mfano bora

16h ago

Hitmaker wa ngoma ‘Sina Jambo’, Bill Nass amefunguka ni kwanini ameamua kutangaza kuoa. B...

Esha Ampa Makavu Jokate "Usinichukie Mimi wa Kumchukia ni Alikiba Mwenyewe Aliyeamua Kuoa"

22h ago

ESHA Buheti amefunguka kuwa kama mwanamitindo maarufu Jokate Mwegelo, anamchukia kisa mwanamuziki Ali...

Kuna maisha ya ustaa na kuna maisha ya kuigiza kuwa staa - Alikiba

Msanii wa muziki Bongo, Alikiba amesema licha ya umaarufu mkubwa alionao ataendelea kuishi maisha ya ...

Kuna maisha ya ustaa na kuna maisha ya kuigiza kuwa staa - Alikiba

2d ago

Msanii wa muziki Bongo, Alikiba amesema licha ya umaarufu mkubwa alionao ataendelea kuishi maisha ya ...

Ali Kiba Ataja Jina Lake Halisi, Kumbe Kiba Sio Lake.

Watu wengi wamekuwa wakijua kuwa jina la kiba ni jina la ukoo la familia hiyo na hii yote ni kutokana...

Alikiba Akataa Kufanya Kazi na Abby Skillz

Msanii wa bongo fleva anavuma kwa sasa na wimbo wa mvumo wa radi amefunguka na kusema kuwa kamwe hawe...

Music Facts: Mambo 10 wasiofahamu rafiki zako kuhusu Alikiba (+Audio)

3d ago

Muimbaji Alikiba amekuwa katika headlines za kiburudani hapa Bongo kwa kipindi kirefu sasa na mashabi...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek