Nimekuja Dar kumuona mtoto wangu Alikiba - Yvonne Chaka Chaka (+Video)

By Udaku Specially, 13w ago

Msanii mkongwe Afrika Kusini Yvonne Chaka Chaka ameeleza sababu kubwa ya kuja Tanzania ni kumuangalia mtoto wake Alikiba na pia kuja kuachia rasmi wimbo wao mpya unaoitwa 'Akili ya Mama' ambao waliorekodi mwishoni mwa 2016.VIDEO:

ZINAZOENDANA

Nikki Mbishi Awatolea Povu Watangazaji Wanaouliza Kuhusu Alikiba na Daimond

Msanii wa muziki wa hip hop Bongo, Nikki Mbishi ameonyesha kukerwa aina fulani ya uulizaji maswali ka...

Video: Alikiba aeleza machungu yake kwa Yanga, aipongeza Simba kwa hili

9w ago

Msanii Alikiba amefunguka kuhusu machungu yake kwaklabu yake anayoshabikia ya Yanga na kuongeza kwa k...

Watangazaji kupenda kuuliza kuhusu Diamond na Alikiba, Nikki Mbishi awatolea uvivu

9w ago

Msanii wa muziki wa hip hop Bongo, Nikki Mbishi ameonyesha kukerwa aina fulani ya uulizaji maswali ka...

Jitihada za Samatta na Alikiba zinapaswa kuungwa mkono

9w ago

Waliguswa na kuamua kuhamasisha kuchangia sekta ya elimu

Julio Aukubali Uwezo wa Kisoka wa Alikiba Ataka Kumsajili "Mchezaji Mzuri Sana Anastahili Kucheza Ulaya"

Kocha wa Dodoma FC, Jamhuri Kihwelo 'Julio' ameweka wazi kuwa msa­nii wa Bongo Fleva ...

Julio Aukubali Uwezo wa Kisoka wa Alikiba Ataka Kumsajili "Mchezaji Mzuri Sana Anastahili Kucheza Ulaya"

Kocha wa Dodoma FC, Jamhuri Kihwelo 'Julio' ameweka wazi kuwa msa­nii wa Bongo Fleva ...

Wachambuzi wa Soka Wasema Alikiba Anaweza Kucheza Ulaya

9w ago

Baadhi ya Wachambuzi wa Soka nchini akiwemo kocha  wa Dodoma FC, Jamhuri Kihwelo  amesema msa...

Kocha Julio Ataka Kumsajili Alikiba Katika Timu Zake.

Baada ya kumalizika kwa mechi ya kirafiki kati ya timu ya Alikiba na timu ya Mbwana Samatha ailiyofan...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek