Mwanaume Kuchepuka Ndivyo Walivyoumbwa na Mungu: Shamsa Ford

By Ghafla Tanzania, 26w ago

Muigizaji wa Bongo fleva Shamsa Ford amefunguka na kudai kuwa mwanaume yoyote lazima achiti/ achepuke na wanawake wengine kwa kuwa ndivyo walivyoumbwa na Mungu. Shamsa amesisitiza na kusema hakuna mwanaume ambaye hachepuki kila mwanaume lazima achepuke  na hakuna mwanaume ambaye anaweza kuwa na mwanamke mmoja tu. Kupitia mitandao ya kijamii Shamsa ameandika maneno haya: Mwanaume kucheat ndivyo alivyoumbwa na Mungu, hamna mwanaume ambaye hacheat Hakuna mwanaume mwenye mwanamke mmoja. Bill Clinton alishawahi kuwa na kesi alicheat, Jay Z alikiri amemcheat Beyonce na uzuri wake wote na ustaa wa...

ZINAZOENDANA

Shamsa Ford Ayatoa Muhanga Maisha Yake "Hata Uwe Mwema Kiasi Gani Binadamu Atakutia Ubaya'

23w ago

Msanii wa filamu nchini Shamsa Ford amefunguka na kujitoa muhanga wa maisha yake kwa kile alichokiele...

GNB:Je, wewe hutumia muda gani kwenye mitandao ya kijamii kwa siku moja?

23w ago

Nyota wa nyimbo za pop Lily Allen , amekiri kutumia takriban saa tano kwenye mtandao wa twitter kwa s...

NEWS ALERT: MZEE JUMA MBIZO AINGIA STUDIO KUACHIA KIBAO CHA BONGO FLEVA NA MWANAE H-MBIZO

23w ago

Inaweza kukuwia vigumu kuamini, lakini ndiyo hivyo tena, akiwa anatimiza umri wa miaka 68, miaka 39 y...

KIFO CHA SAM WA UKWELI NI PIGO KUBWA KWANGU- RIDHIWANI KIKWETE

23w ago

Na Shushu Joel, Chalinze MBUNGE wa Jimbo la Chalinze  mkoani Pwani Ridhiwani Kikwete amesik...

Julio Aukubali Uwezo wa Kisoka wa Alikiba Ataka Kumsajili "Mchezaji Mzuri Sana Anastahili Kucheza Ulaya"

23w ago

Kocha wa Dodoma FC, Jamhuri Kihwelo 'Julio' ameweka wazi kuwa msa­nii wa Bongo Fleva ...

Julio Aukubali Uwezo wa Kisoka wa Alikiba Ataka Kumsajili "Mchezaji Mzuri Sana Anastahili Kucheza Ulaya"

23w ago

Kocha wa Dodoma FC, Jamhuri Kihwelo 'Julio' ameweka wazi kuwa msa­nii wa Bongo Fleva ...

Daimond Kiboko Aamua Kumwaga Ukweli Wote...... Hivi Ndivyo Alivyothibitisha Kumnunulia Mjengo Hamisa Mobetto

23w ago

Staa wa muziki wa Bongo fleva Diamond Platnumz amethibitisha tetesi zilizokuwa zinasambaa mtandaoni k...

Ni matatizo ya Kifamilia Yaliyoniachanisha na Aslay-Tessy

23w ago

Mwanadada Tessy Chocolate amefunguka na kuelezea kwa nini ameachana na baba wa  mtoto wake aslya a...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek