Walioitibulia Simba 2010/2011 wamerudia tena

By Mwana Spoti, 4w ago

LIGI Kuu Bara, msimu wa 2010/11, Simba SC ilishindwa kutetea ubingwa wake iliouchukua bila kupoteza mechi hata moja, msimu wa 2009/10 baada ya kuzidiwa kwa tofauti ya mabao ya kufunga na kufungwa na Yanga katika siku ya mwisho ya ligi.

ZINAZOENDANA

Mwakyembe Aipa Yanga Miezi Miwili Kukamilisha Uchaguzi

Baada ya klabu ya Yanga kufanya mkutano wake mkuu wa mwaka hapo jana na kufanikiwa kuteua kamati ya k...

Lechantre kuwafanyia 'surprise' mastaa Simba

1w ago

Kocha wa Simba Mfaransa Pierre Lechantre ambaye aliwaacha wachezaji wake katika mashindano ya SportPe...

Straika ajiapiza Simba

1w ago

Hii ni mara ya pili kwa Kaheza kuichezea Simba, awali ilimuibua kwenye timu ya vijana na alipopandish...

Video: Alikiba aeleza machungu yake kwa Yanga, aipongeza Simba kwa hili

1w ago

Msanii Alikiba amefunguka kuhusu machungu yake kwaklabu yake anayoshabikia ya Yanga na kuongeza kwa k...

Angalia namna MO alivyowafanyia mastaa Simba!

1w ago

Simba ndiyo mabingwa wa Ligi Kuu Bara msimu huu na wamemaliza kwenye nafasi ya pili katika michuano y...

Wanyama apanga kurudi Tz kutazama Kagame Cup

1w ago

NAHODHA wa Kenya na kiungo fundi wa Tottenham Hotspurs amepanga kurejea tena nchini wiki mbili zijazo...

VIDEO: Mambo matano yaliyojiri mkutano Yanga

1w ago

Timu hiyo kwa sasa inaongozwa na makamu mwenyekiti baada ya mwenyekiti wake kujiuzuru

Lechantre kuwafanyia 'surprise' mastaa Simba

1w ago

Zawadi hizo zinazotambulika kama MO Simba Awards, zinafanyika kwa mara ya kwanza katika kikosi hiko.

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek