Manara aahidi mazito klabu bingwa Afrika 'Mwakani Rais atatualika Ikulu kwa kazi tutakayoifanya'

By Bongo 5, 21w ago

Mara baada ya Rais Magufuli kwenye hotuba yake hapo juzi kuwasifia Kagera Sugar kwakuonyesha mchezo mzuri uliyozaa ushindi dhidi ya Simba huku akiwaambia mabingwa hao kwakiwango walichoonesha hawataweza kutwaa ubingwa wa Afrika, afisa habari wa timu hiyo Haji Manara amekiri kutochukua taji hilo kwa namna kiwango chao kilivyo na kuahidi kufanya vema mwakani kwenye michuano […] The post Manara aahidi mazito klabu bingwa Afrika ‘Mwakani Rais atatualika Ikulu kwa kazi tutakayoifanya’ appeared first on Bongo5.com.

ZINAZOENDANA

Kubenea Amwomba Rais Magufuli Kumuwajibisha Jaiji Mutungi "Huyu Mutungi ni Hatari Apaswi Kuachwa Amepoteza Sifa"

18w ago

Mbunge wa Ubungo (Chadema), Saed Kubenea amemuomba Rais John Magufuli kumuwajibisha Msajili wa Vyama ...

Lechantre kuwafanyia 'surprise' mastaa Simba

18w ago

Kocha wa Simba Mfaransa Pierre Lechantre ambaye aliwaacha wachezaji wake katika mashindano ya SportPe...

Straika ajiapiza Simba

18w ago

Hii ni mara ya pili kwa Kaheza kuichezea Simba, awali ilimuibua kwenye timu ya vijana na alipopandish...

Viongozi Pwani waendelea 'kumfagilia' Ruto

18w ago

Naibu Rais William Ruto amesisitiza kuwa ataendelea kufanya kazi na viongozi wa Pwani kwa ajili ya ma...

Video: Alikiba aeleza machungu yake kwa Yanga, aipongeza Simba kwa hili

18w ago

Msanii Alikiba amefunguka kuhusu machungu yake kwaklabu yake anayoshabikia ya Yanga na kuongeza kwa k...

MAKAMU WA RAIS AFUNGUA MKUTANO WA KIMATAIFA WA MASUALA YA JINSIA NA MAHAKAMA AFRIKA

18w ago

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akiwasili kwenye kwenye Ki...

Angalia namna MO alivyowafanyia mastaa Simba!

18w ago

Simba ndiyo mabingwa wa Ligi Kuu Bara msimu huu na wamemaliza kwenye nafasi ya pili katika michuano y...

Balozi Seif awataka wanaojiweza kuwasaidia wenzao

18w ago

Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif Ali Iddi alisema kwamba Taasisi, Mashirika na Watu wen...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek