Waziri Majaliwa kufungua vituo vikubwa vya Polisi

By Bongo 5, 21w ago

Waziri Mkuu,Kasimu Majaliwa, Mei 24 mwaka huu anatarajiwa kufungua vituo vitatu vikubwa vya Polisi katika maeneo ya Mburahati, Kiluvya na Mbweni jijini Dar Es Salaam. Akizungumzia uzinduzi huo,Mkuu wa Jeshi la Polisi, IGP Simon Sirro alisema kuwa vituo hivyo ni mafanikio ya ushirikiano uliopo kati ya Jeshi la Polisi na wananchi katika mapambano dhidi ya […] The post Waziri Majaliwa kufungua vituo vikubwa vya Polisi appeared first on Bongo5.com.

ZINAZOENDANA

Sheha aliedaiwa kumpiga mkewe, atakiwa kutoa fedha za matibabu haraka....

18w ago

Na Haji Nassor, PEMBAMAMA mzazi, wa mke wa sheha wa shehia ya Chimba wilaya ya Micheweni Hamad A...

Sheha aliedaiwa kumpiga mkewe, atakiwa kutoa fedha za matibabu haraka....

18w ago

Na Haji Nassor, PEMBAMAMA mzazi, wa mke wa sheha wa shehia ya Chimba wilaya ya Micheweni Hamad A...

Sheha aliedaiwa kumpiga mkewe, atakiwa kutoa fedha za matibabu haraka....

18w ago

Na Haji Nassor, PEMBAMAMA mzazi, wa mke wa sheha wa shehia ya Chimba wilaya ya Micheweni Hamad A...

Majaliwa - 'Viongozi wa dini msikubali kutumiwa'

18w ago

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa amewataka wananchi wasikubali kuchonganishwa. Alisema Serikali haiongozw...

Mwanafunzi Afariki Dunia Akitahiriwa

18w ago

Mwanafunzi  wa darasa la tatu Shule ya Msingi Mlodaa, wilayani Chamwino, Asheri Selemani (12), a...

'Viongozi wa dini msikubali kutumiwa'

18w ago

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa amewataka wananchi wasikubali kuchonganishwa.

WATANZANIA TUSIKUBALI KUCHONGANISHWA-MAJALIWA

18w ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amewataka Watanzania wasikubali kuchonganishwa na kwamba Serikali haion...

Waziri Mkuu: Watanzania Tusikubali Kuchonganishwa-majaliwa

18w ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amewataka Watanzania wasikubali kuchonganishwa na kwamba Serikali haiongo...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek