Nampenda Daimond Kwakuwa Mnyenyekevu Alikiba Simpendi Sababu Anakiburi- Mchungaji Lusekelo

By Udaku Specially, 21w ago

Mchungaji wa Kanisa la Maombezi (GRC), Anthony Lusekelo maarufu kwa jina la Mzee wa Upako, amemtaja msanii ambaye anamkubali kati ya Alikiba na Diamond pamoja na kutoa sababu zake.Akiongea na kipindi cha Maisha Mseto cha Times FM, Mzee huyo wa Upako amesema anampenda sana Diamond kwa sababu ni mnyenyekevu lakini Alikiba ni kiburi.'€œMimi nampenda sana Diamond kwa sababu ni mnyenyekevu, Simpendi Alikiba kwa sababu ana kiburi, nadhani kwa sababu amekaa Kariakoo,'€ amesema Lusekelo.Mchungaji huyo ameongeza kwa kusema, '€œUkipigia simu Diamond anapokea kwa unyenyekevu ila Alikiba anap...

ZINAZOENDANA

Alichosema Mkubwa Fella Baada ya Aslay Kuachana na Mzazi Mwenzie "Nasubiri Nipigiwe Simu na Wahusika Niweze Kusuruhisa"

18w ago

Mkurugenzi wa kundi la Yamoto Band na Meneja wa Diamond Platnumz, Mkubwa Fella ameshtushwa na taarifa...

Nikki Mbishi Awatolea Povu Watangazaji Wanaouliza Kuhusu Alikiba na Daimond

18w ago

Msanii wa muziki wa hip hop Bongo, Nikki Mbishi ameonyesha kukerwa aina fulani ya uulizaji maswali ka...

Video: Alikiba aeleza machungu yake kwa Yanga, aipongeza Simba kwa hili

18w ago

Msanii Alikiba amefunguka kuhusu machungu yake kwaklabu yake anayoshabikia ya Yanga na kuongeza kwa k...

Mkubwa Fella ashtushwa na taarifa za Aslay kuachana na mkewe 'mtoto kakua, sijapata taarifa' (+video)

18w ago

Mkurugenzi wa kundi la Yamoto Band na Meneja wa Diamond Platnumz, Mkubwa Fella ameshtushwa na taarifa...

Irene Apata Kigugumizi Baada ya Kusikia Zari Karudiana na Diamond.

18w ago

Mwanadada irene ambae alijiatia umaarufu baada ya kupata skendo ya kutembea na msanii wa muziki Diamo...

Watangazaji kupenda kuuliza kuhusu Diamond na Alikiba, Nikki Mbishi awatolea uvivu

18w ago

Msanii wa muziki wa hip hop Bongo, Nikki Mbishi ameonyesha kukerwa aina fulani ya uulizaji maswali ka...

Jitihada za Samatta na Alikiba zinapaswa kuungwa mkono

18w ago

Waliguswa na kuamua kuhamasisha kuchangia sekta ya elimu

Julio Aukubali Uwezo wa Kisoka wa Alikiba Ataka Kumsajili "Mchezaji Mzuri Sana Anastahili Kucheza Ulaya"

18w ago

Kocha wa Dodoma FC, Jamhuri Kihwelo 'Julio' ameweka wazi kuwa msa­nii wa Bongo Fleva ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek