Zitto Kabwe, Polepole, Dr Mashinji Wafunguka Mazito Sakata la Waraka KKKT

By Udaku Specially, 23w ago

Lile sakata la serikali kuliandikia barua Kanisa la Kiinjili la Kilutheri, (KKKT) limezua mjadala kwenye twitter za viongozi mbalimbali wa kisiasa.Jana Juni 6, mara baada ya kusambaa kwa barua hiyo inayodaiwa kuandikwa Mei 30 na Wizara ya Mambo ya Ndani ikilitaka KKKT kuufuta waraka wa maaskofu, viongozi wa kisiasa walianza kutuma ujumbe kwenye akaunti zao za twitter.Mbunge wa Kigoma Mjini (ACT-Wazalendo) Zitto Kabwe ameandika katika ukurasa wake akisema: '€œTishio la serikali kwa kanisa la KKKT linapaswa kupingwa na kila mtanzania. Tukiruhusu KKKT kuingiliwa, hakuna atakayepona.'€Jan...

ZINAZOENDANA

MABULA AMTEMBELEA KATIBU WA CCM RUVUMA

Naibu Waziri wa Ardhi Nyumba na Maendeleo ya Makazi Angelina Mabula akizungumza mbele ya Katibu wa Ch...

Diwani afa ajalini msafara wa UVCCM

22w ago

Mtu mmoja amefariki dunia na wengine wanne kujeruhiwa katika ajali iliyohusisha msafara wa mwenyekiti...

DK. MNDOLWA AUNGURUMA JIJINI MWANZA, LEO

Mwenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi Tanzania Dk. Edmund Mndolwa akizungumza na viongozi wa CCM na wa Jumu...

Diwani afa ajalini msafara wa UVCCM

22w ago

Mtu mmoja amefariki dunia na wengine wanne kujeruhiwa katika ajali iliyohusisha msafara wa mwenyekiti...

DK. MNDOLWA AUNGURUMA JIJINI MWANZA, LEO

22w ago

Mwenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi Tanzania Dk. Edmund Mndolwa akizungumza na viongozi wa CCM na wa Jumu...

DK. MNDOLWA AUNGURUMA JIJINI MWANZA, LEO

22w ago

Mwenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi Tanzania Dk. Edmund Mndolwa akizungumza na viongozi wa CCM na wa Jumu...

DK. MNDOLWA AUNGURUMA JIJINI MWANZA, LEO

22w ago

Mwenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi Tanzania Dk. Edmund Mndolwa akizungumza na viongozi wa CCM na wa Jumu...

Miaka 26 ya Chama cha Wananchi - CUF (2)

22w ago

Julius Mtatiro – Gazeti la Mwananchi Sunday, June 10, 2018 Jumapili iliyopita tuliona jinsi Cha...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek