Kenya Yawakamata Wavuvi Haaramu 109 wa Tanzania

By Udaku Specially, 23w ago

Jeshi la wanamaji wa Kenya liliwakamata raia 109 wa Tanzania kwa kushiriki katika uvuvi haramu katika himaya ya maji ya Kenya katika bahari hindi.Wavuvi hao walikamatwa katika eneo la Shimoni , linalomiliki bandari kusini mashariki mwa Kenya karibu na mpaka na taifa la Tanzania na kuwasilishwa mbele ya mahakama ya kaunti ya Kwale siku ya Jumatatu.Wavuvi hao walizuiliwa baada ya kushindwa kulipa dhamana ya shilingi 20,000 za Kenya kila mmoja wao lilisema gazeti la Biashara nchini Kenya Business Daily , likimnukuu naibu wa kamishna wa Lungalunga Josphat Biwott.Hatahivyo serikali ya Tanzania taya...

ZINAZOENDANA

Lechantre kuwafanyia 'surprise' mastaa Simba

22w ago

Kocha wa Simba Mfaransa Pierre Lechantre ambaye aliwaacha wachezaji wake katika mashindano ya SportPe...

Sheha aliedaiwa kumpiga mkewe, atakiwa kutoa fedha za matibabu haraka....

22w ago

Na Haji Nassor, PEMBAMAMA mzazi, wa mke wa sheha wa shehia ya Chimba wilaya ya Micheweni Hamad A...

Sheha aliedaiwa kumpiga mkewe, atakiwa kutoa fedha za matibabu haraka....

22w ago

Na Haji Nassor, PEMBAMAMA mzazi, wa mke wa sheha wa shehia ya Chimba wilaya ya Micheweni Hamad A...

Sheha aliedaiwa kumpiga mkewe, atakiwa kutoa fedha za matibabu haraka....

22w ago

Na Haji Nassor, PEMBAMAMA mzazi, wa mke wa sheha wa shehia ya Chimba wilaya ya Micheweni Hamad A...

Watanzania 112 wadaiwa kushikiliwa Mombasa Kenya

22w ago

WATANZANIA 112 wa kijiji cha Jasini, kata ya Mayomboni wilayani Mkinga wanadaiwa kukamatwa na kusafir...

NEWS ALERT: MZEE JUMA MBIZO AINGIA STUDIO KUACHIA KIBAO CHA BONGO FLEVA NA MWANAE H-MBIZO

22w ago

Inaweza kukuwia vigumu kuamini, lakini ndiyo hivyo tena, akiwa anatimiza umri wa miaka 68, miaka 39 y...

Wanyama apanga kurudi Tz kutazama Kagame Cup

22w ago

NAHODHA wa Kenya na kiungo fundi wa Tottenham Hotspurs amepanga kurejea tena nchini wiki mbili zijazo...

Mwanaume aishitaki Hospitali kwa kutumia sehemu zake za siri

22w ago

Mwanaume mmoja nchini Kenya ameishtaki hospitali ya Agha Khan kwa kutumia nyeti zake kuwafundishia...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek