Mwalimu anayedaiwa kudhalilisha wasichana St. Florence mbaroni

By Mtembezi, 23w ago

JESHI la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam linamshikilia mwalimu wa Shule ya Msingi St Florence iliyopo Mikocheni, anayedaiwa kudhalilisha kijinsia wanafunzi wanne wa kike wa darasa la saba. Taarifa za kudhalilishwa kwa wanafunzi hao, zilianza kusambaa kwenye mitandao ya kijamii, zikieleza kuwa mwalimu huyo amekuwa akiwadhalilisha watoto hao. Mwalimu huyo, ambaye polisi haikutaja […] The post Mwalimu anayedaiwa kudhalilisha wasichana St. Florence mbaroni appeared first on Mtembezi.

ZINAZOENDANA

Sheha aliedaiwa kumpiga mkewe, atakiwa kutoa fedha za matibabu haraka....

22w ago

Na Haji Nassor, PEMBAMAMA mzazi, wa mke wa sheha wa shehia ya Chimba wilaya ya Micheweni Hamad A...

Sheha aliedaiwa kumpiga mkewe, atakiwa kutoa fedha za matibabu haraka....

22w ago

Na Haji Nassor, PEMBAMAMA mzazi, wa mke wa sheha wa shehia ya Chimba wilaya ya Micheweni Hamad A...

Sheha aliedaiwa kumpiga mkewe, atakiwa kutoa fedha za matibabu haraka....

22w ago

Na Haji Nassor, PEMBAMAMA mzazi, wa mke wa sheha wa shehia ya Chimba wilaya ya Micheweni Hamad A...

Mwanaume aishitaki Hospitali kwa kutumia sehemu zake za siri

22w ago

Mwanaume mmoja nchini Kenya ameishtaki hospitali ya Agha Khan kwa kutumia nyeti zake kuwafundishia...

Huyu Hapa Muuza Madawa ya Kulevya Aliyependwa na Wananchi Mpaka Kupewa Jina la Yesu na Mlinzi wa Amani

22w ago

TAJIRI WA UNGA AKAWA MWEMA MPAKA AKAITWA YESUChristopher Coke a.k.a Dudus, ni tajiri wa dawa za kulev...

Abdul Nondo Afunguka Wanafunzi Bungando Kufukuzwa Chuo

22w ago

Mtandao wa Wanafunzi Tanzania (TSNP), wameuomba uongozi wa Chuo Kikuu Kishiriki cha Afya Bugando, kuw...

Kijana Nchini Kenya Aishtaki Hospitali kwa Kutumia Nyeti Zake Kinyume na Matwakwa Yake

22w ago

Mwanaume mmoja nchini Kenya ameishtaki hospitali ya Agha Khan kwa kutumia nyeti zake kuwafundishia wa...

Kijana Nchini Kenya Aishtaki Hospitali kwa Kutumia Nyeti Zake Kinyume na Matwakwa Yake

22w ago

Mwanaume mmoja nchini Kenya ameishtaki hospitali ya Agha Khan kwa kutumia nyeti zake kuwafundishia wa...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek