WATAKAOCHEZESHA MAMLUKI UMISSETA KUKIONA-WAZIRI MKUU MAJALIWA

By Issa Michuzi, 15w ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amewataka Maafisa Elimu wahakikishe wanafunzi wanaoshiriki mashindano hayo ni wale waliovuka katika ngazi ya shule, kata, wilaya na mkoa, ambao wote ni wanafunzi halali wa shule na marufuku kuchezesha mamluki. '€œEndapo itabainika yupo mchezaji aliyeletwa kushiriki michezo hii ambaye si mwanafunzi (yaani mamluki) naagiza hatua kali zichukuliwe dhidi ya wahusika kwa kuzingatia kanuni na sheria za mashindano haya,'€ amesisitiza.Waziri Mkuu ambaye ameambatana na mkewe Mama Mary Majaliwa ametoa agizo hilo leo (Jumamosi, Juni 9, 2018) wakati akifunguaMashin...

ZINAZOENDANA

Pingamizi la Mbowe na Viongozi Chadema Latupiliwa Mbali Mahakamani

15w ago

Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, imetupilia mbali pingamizi la viongozi wa CHADEMA akiwemo Freeman Mb...

Hakimu Atupilia mbali pingamizi la Mbowe na Wenzake

15w ago

Hakimu Mkazi wa Mahakama ya Kisutu, Wilbard Mashauri ametupilia mbali pingamizi la viongozi wa Chadem...

Mwanaume aishitaki Hospitali kwa kutumia sehemu zake za siri

15w ago

Mwanaume mmoja nchini Kenya ameishtaki hospitali ya Agha Khan kwa kutumia nyeti zake kuwafundishia...

Huyu Hapa Muuza Madawa ya Kulevya Aliyependwa na Wananchi Mpaka Kupewa Jina la Yesu na Mlinzi wa Amani

15w ago

TAJIRI WA UNGA AKAWA MWEMA MPAKA AKAITWA YESUChristopher Coke a.k.a Dudus, ni tajiri wa dawa za kulev...

Abdul Nondo Afunguka Wanafunzi Bungando Kufukuzwa Chuo

15w ago

Mtandao wa Wanafunzi Tanzania (TSNP), wameuomba uongozi wa Chuo Kikuu Kishiriki cha Afya Bugando, kuw...

MABULA AMTEMBELEA KATIBU WA CCM RUVUMA

Naibu Waziri wa Ardhi Nyumba na Maendeleo ya Makazi Angelina Mabula akizungumza mbele ya Katibu wa Ch...

Kijana Nchini Kenya Aishtaki Hospitali kwa Kutumia Nyeti Zake Kinyume na Matwakwa Yake

15w ago

Mwanaume mmoja nchini Kenya ameishtaki hospitali ya Agha Khan kwa kutumia nyeti zake kuwafundishia wa...

Kijana Nchini Kenya Aishtaki Hospitali kwa Kutumia Nyeti Zake Kinyume na Matwakwa Yake

15w ago

Mwanaume mmoja nchini Kenya ameishtaki hospitali ya Agha Khan kwa kutumia nyeti zake kuwafundishia wa...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek