Abdul Nondo Afunguka Wanafunzi Bungando Kufukuzwa Chuo

By Udaku Specially, 18w ago

Mtandao wa Wanafunzi Tanzania (TSNP), wameuomba uongozi wa Chuo Kikuu Kishiriki cha Afya Bugando, kuwarudisha chuoni wanafunzi 10 waliofukuzwa na kusimamishwa chuo kutokana na sababu mbalimbali ikiwamo kutaka wanafunzi walipe ada elekezi ya Tume ya Vyuo Vikuu nchini (TCU).Aidha, umedai kuwa kwa kushirikiana na taasisi nyingine kama Kituo cha sheria na Haki za Binadamu (LHRC), wataangalia hatua muhimu zaidi, kati ya kukata rufaa chuoni kama ilivyoelekezwa katika sheria za wanafunzi, kupinga uamuzi uliofanyika au kwenda mahakamani.Wanafunzi hao waliofukuzwa wamo viongozi wa Serikali ya Wanafunzi...

ZINAZOENDANA

Kubenea Amwomba Rais Magufuli Kumuwajibisha Jaiji Mutungi "Huyu Mutungi ni Hatari Apaswi Kuachwa Amepoteza Sifa"

18w ago

Mbunge wa Ubungo (Chadema), Saed Kubenea amemuomba Rais John Magufuli kumuwajibisha Msajili wa Vyama ...

Viongozi Pwani waendelea 'kumfagilia' Ruto

18w ago

Naibu Rais William Ruto amesisitiza kuwa ataendelea kufanya kazi na viongozi wa Pwani kwa ajili ya ma...

MAKAMU WA RAIS AFUNGUA MKUTANO WA KIMATAIFA WA MASUALA YA JINSIA NA MAHAKAMA AFRIKA

18w ago

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akiwasili kwenye kwenye Ki...

Balozi Seif awataka wanaojiweza kuwasaidia wenzao

18w ago

Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif Ali Iddi alisema kwamba Taasisi, Mashirika na Watu wen...

Trump na Kim Jong-un wawasili Singapore

18w ago

Rais wa Marekani Donald Trump na Kiongozi wa Korea Kaskazini, Kim Jong-un wamewasili Singapore kwa aj...

Mwanaume aishitaki Hospitali kwa kutumia sehemu zake za siri

18w ago

Mwanaume mmoja nchini Kenya ameishtaki hospitali ya Agha Khan kwa kutumia nyeti zake kuwafundishia...

Fundi adai Sh195m za 'kiti cha Rais'

18w ago

Serikali huenda ikalipa mamilioni ya pesa kusuluhisha nje ya mahakama kesi kuhusu kiti kilichokaliwa ...

Waweka Hazina, Wahasibu Watakiwa Kuzingatiai Matumizi Sahihi ya Fedha

Mkurugenzi Msaidizi TEHAMA, Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) Bw. Bartaza...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek