Shamsa Ford Ayatoa Muhanga Maisha Yake "Hata Uwe Mwema Kiasi Gani Binadamu Atakutia Ubaya'

By Udaku Specially, 15w ago

Msanii wa filamu nchini Shamsa Ford amefunguka na kujitoa muhanga wa maisha yake kwa kile alichokieleza kuwa haogopi kuonekana mbaya kwa binadamu wa aina yoyote katika hii dunia kadri siku zinavyozidi kusonga mbele.Kauli hiyo ya Shamsa Ford imekuja baada ya kuwepo wimbi kubwa la vijana wengi wa kizazi cha sasa kuhofia kufanya mambo yao ya kimaendeleo kwa kuhofia au kuogopa walimwengu kwa maneno yao yasiyokuwa na baraka hata wawafanyia jambo gani kubwa lakini mwisho wa siku wao wanaambulia kudharauliwa na mengineyo."Siku zinavyozidi kwenda nimejikuta siogopi kuonekana mbaya kwa binadamu yoyote....

ZINAZOENDANA

Shamsa Ford Ayatoa Muhanga Maisha Yake "Hata Uwe Mwema Kiasi Gani Binadamu Atakutia Ubaya'

15w ago

Msanii wa filamu nchini Shamsa Ford amefunguka na kujitoa muhanga wa maisha yake kwa kile alichokiele...

Shamsa Ford- Mara Nyingi Sipendelei Kujichanganya na Watu

15w ago

Muigizaji wa Bongo movie Shamsa Ford amefunguka na kudai mara nyingi hupendelea kukaa mwenyewe kuliko...

Shamsa Ford Nikikaa Peke Yangu Napata Amani

MUIGIZAJI anayefanya vizuri Bongo Muvi, Shamsa Ford amesema kuwa kuwa kuna wakati anatamani kabisa ku...

Shamsa Ford Awapa Makavu Wakina Aunt Ezekiel

16w ago

MWANAMAMA wa Bongo Muvi, Shamsa Ford amewavaa na kuwaponda wakongwe wenzake wa tasnia hiyo kwa maelez...

Shamsa Awavaa Akina Aunt Ezekiel

MWANAMAMA wa Bongo Muvi, Shamsa Ford amewavaa na kuwaponda wakongwe wenzake wa tasnia hiyo kwa maelez...

Kuna Watu Wanatabia Ngumu Hazibadiliki;-Shamsa Ford

16w ago

Mwanadada Shamsa Ford ambae kila siku amekuwa akitoa ushauri kwa watu hasa wanawake wenzie kuhusu mah...

Shamsa atumbua jipu lililofelisha soko la filamu Bongo (+video)

17w ago

Muigizaji wa filamu Bongo, Shamsa Ford ameweka wazi mambo yaliyosababisha soko la filamu za Bongo kus...

Shamsa atumbua jipu kilichofelisha soko la filamu Bongo (+video)

17w ago

Muigizaji wa filamu Bongo, Shamsa Ford ameweka wazi mambo yaliyosababisha soko la filamu za Bongo kus...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek