'Nabii Titto' Ajitokeza, Aanika Kuhimiza Bia Madhabahuni, Akomaa Kumuoa Wema Sepetu

Mpekuzi Huru
1h ago

Mkazi  mmoja wa Dodoma anayejitangaza kama nabii, Tito Machija amesema watu wasimuone kuwa hana ...

Waziri Mkuu Azidi Kuwabana Wakala wa Majengo Tanzania (TBA)

7m ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amemuagiza Mkurugenzi Mkuu wa Wakala wa Majengo Tanzania (TBA) Mhandisi E...

Waziri Mkuu ataka chama cha ushirika Mara kukaguliwa

15m ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amesema Serikali itatuma wakaguzi ili wakague mali za Chama cha Ushirika ...

Salum Mwalimu awajibu wanaodai kuwa si mkazi wa Kinondoni

49m ago

Mgombea ubunge wa Kinondoni kupitia Chadema, Salum Mwalimu amewajibu baadhi ya watu wanaodai kuwa yey...

'Nabii Titto' Ajitokeza, Aanika Kuhimiza Bia Madhabahuni, Akomaa Kumuoa Wema Sepetu

1h ago

Mkazi  mmoja wa Dodoma anayejitangaza kama nabii, Tito Machija amesema watu wasimuone kuwa hana ...

Scorpion ahukumiwa kifungo cha miaka saba na Fidia ya Milioni 30

2h ago

Mahakama ya Wilaya ya Ilala leo Jumatatu Januari 22, 2018 imemhukumu Salum Njwete maarufu kama '€...

Rais Magufuli apokea hati za utambulisho wa Mabalozi wa nchi sita

2h ago

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli leo tarehe 22 Januari, 2018 ame...

Kwa Nini Wanaume Wengi Wanaupungufu Wa Nguvu Za Kiume Na Maumbile Madogo?

6h ago

Asilimia 45 ya wanaume wapo tofauti na wengine kwa kuwatimizia vyema wake au wapenzi Wao na kuwasabab...

Mgombea Ubunge CCM Jimbo la Kinondoni Awekewa Pingamizi

6h ago

Wakati kampeni za uchaguzi mdogo wa ubunge katika majimbo ya Kinondoni na Siha, zikianza kwa vitimbi,...

Babu Seya Na Papii Kocha Waanza Maandalizi Ya Ujio Wao Mpya

7h ago

Muimbaji nguli wa muziki wa dance, Nguza Viking maarufu kama Babu Seya pamoja na mwanae, Papii Kocha ...

Joyce Kiria amwaga siri za mumewe hadharani

7h ago

Mwanaharakati na mwanamke shujaa nchini Tanzania, Joyce Kiria ameweka hadharani kuhusu mahusiano yake...

Sekta Binafsi Yaridhishwa Na Uhusiano Wake Na Serikali

10h ago

Na Benny Mwaipaja, WFM, DodomaSekta Binafsi nchini imekiri kuwa uhusiano kati yake na Serikali umezid...

Uongozi wa Dangote Cement wapewa wiki mbili na Serikali

10h ago

Naibu Waziri wa Madini, Doto Biteko ametoa siku 14 kwa uongozi wa kiwanda cha saruji cha Dangonte mko...

Watanzania Tumsaidie Msanii Wastara Kuweza Kupata Matibabu

10h ago

Na Anitha Jonas - WHUSMDar es Salaam.Waziri wa Habari Utamaduni Sanaa na Michezo Dkt.Harrison ...

Serikali yatoa Msimamo wake kwa Klabu ya Simba kuhusu suala la uwekezaji

10h ago

Na Anitha Jonas - WHUSMDar es SalaamSerikali imetoa msisitizo kwa Klabu ya Mchezo ya Simba kuz...

ACT Wazalendo watofautiana na CHADEMA Sakata la Uchaguzi wa Marudio

10h ago

ACT Wazalendo kimetofautiana na  (CHADEMA) kuhusu kushiriki katika uchaguzi wa marudio ambao una...

Waziri Mkuu Amuagiza Ras Mara Kukagua Halmashauri Ya Butiama.....Aagiza DED, DT na Ofisa Manunuzi wachunguzwe

23h ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amemuagiza Kaimu Katibu Tawala wa Mkoa wa Mara Bw. Raphael Nyanda kutuma ...

Kutana na Mtaalam wa Kutafsri Ndoto Yoyote...Anasafisha Nyota na Kutoa Mikosi

1d ago

SHEIKH SHARIF OMARYWasiliana na Mtaalam Huyu Kwani yeye hufaulu Pale wote waliko Shindwa na Pia Humal...

Polepole awaza CCM bila upinzani

1d ago

Katibu  wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya Chama cha Mapinduzi (CCM), Itikadi na Uenezi, Humph...

Waziri Mwakyembe Amtembelea Wastara, Amchangia Milioni 1

1d ago

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Dkt. Harrison G. Mwakyembe jana Januari 20, 2018 amemt...

Ujenzi wa reli ya Tanzania Rwanda kuanza Oktoba

1d ago

Serikali ya Tanzania na Rwanda kupitia mawaziri wanaohusika na ujenzi wamesaini makubaliano ya kuanza...

Zitto Kabwe aweka wazi uwekezaji mzito Kigoma

1d ago

Mbunge wa Kigoma Mjini (ACT- Wazalendo),  Zitto Kabwe amesema amepatikana mwekezaji wa kujenga m...

Mkuu Wa Majeshi Ya Ulinzi Jenerali Mabeyo Akagua Uharibifu Wa Miundombinu Ya Reli Kilosa Mkoani Morogoro

1d ago

Na. Andrew Chimesela - MorogoroHali  mbaya ya mafuriko yanayoendela kuathiri wananchi wa ...

Mgombea Ubunge CHADEMA Jimbo la Siha Naye Kajiapiza Kuichapa CCM

2d ago

Mgombea ubunge wa Jimbo la Siha, kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) Elvis Mosi, ames...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek