Jenerali Mabeyo ataja baadhi ya mambo yanayotishia usalama wa nchi

Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama (JWTZ), Jenerali Venance Mabeyo amewataka Watanzania kujiepusha ...

Muonekano upi wa Vanessa Mdee ambao umeupenda na unawezaa kuu copy??

Kwa Tanzania mmoja wa wasichana wanaoenda sana na Fashion ni Cash Madame Vee Money.Vanessa anafata sa...

Romy Aonyesha Ukomavu Awaomba Radhi Barakah The Prince na Naj

Romy Jons ni Dj na anafanya kazi na Diamond Platnumz ,ameonyesha maturity sana kwenye hili na amewaom...

Hongera Ali Kiba kwa Kufunga ndoa,Esha Buheti ampa menano ya Kufunda Wifi yake

Hatimaye Ali Kiba amefunga ndoa huko Mombasa,Hongera sana Ali Kiba na mkeo ,tuwatakia yote yalo kheri...

VAZI LA ALI KIBA TAYARI KABISA KWENDA KUFUNGA NDOA

Mwanamuziki Ali Kiba aka King Kiba leo anatarajia kufunga ndo huko Mombasa Kenya.Na harusi yake itaku...

Hamisa Mobetto kufungua Duka lake La Mobetto Style Boutique Leo,na Huu ndo muonekano wake wa kwanza

Hamisa Mobetto ametuonyesha muonekano wa kwanza wa duka lake la Mobetto Style boutique ambalo anatara...

Haya Ndiyo Maneno ya Majizzo kwenye birthday ya Elizabeth Michael 'Lulu'

Jana ilikua birthday ya Elizabeth Michael aka Lulu ambaye kwa sasa yupo gerezani akitumikia kifungo c...

Tundu Lissu Ampongeza Bi. Fatma Karume Baada ya kutangazwa mshindi wa urais wa TLS

Mhe. Lissu yupo hospitalini nchini Ubelgiji tangu mwezi Januari mwaka huu, amesema kuwa uchaguzi huo ...

Rais Magufuli ateua Majaji 10, Naibu DPP, Naibu DAG, Wakili Mkuu wa Serikali na Naibu wake

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Pombe Magufuli amefanya uteuzi wa Majaji 10 wa Mah...

Mhe. Freeman Mbowe atoa pongezi kwa wakili Fatma Karume Kwa Kuchaguliwa Kuwa Rais wa TLS

Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa, Kiongozi wa kambi ya Upinzani Bungeni na Mbunge wa Hai, Freeman Mbowe am...

Nandy ''sihusiki na kusambaza video wala siwezi ruhusu kitu kama hichi kitokee kwenye maisha yangu''

Aliomba jana radhi kwa mashabiki zake kutokana na kusambaa kwa video iliyomuonyesha akiwa faragha na ...

''Its Now Money Time '' Maneno ya Vanessa Mdee kwa Juma Jux baada ya kupata dili nchini China

Jana Juma Jux alikua dili na kampuni ya VENDOME ambayo iko china ,hawajaeleza hadi sasa kuhusu dili z...

Serikali Imekubali kwamba kuna Changamoto ya Wajawazito Kulala Kitanda Kimoja

Serikali kupitia Naibu Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na watoto imekiri kuwepo kwa...

Maua Sama Asema Kilichomtokea Nandy kinaweza Kumtokea Yoyote

Bongo nzima imechafuka na sasa stori ni moja tu nchi nzima ,Baada ya Video na picha kusambaa ikimuhus...

Hongera :: Juma Jux Apata Dili China #africanboy x #vendome

Juma Jux muimbaji wa RnB Bongo, kupitia brand yake ya African Boy amesaini dili nchini China na kampu...

Sakata la wanawake waliotelekezwa Linaloendeshwa na RC Makonda Lakosolewa na Naibu Waziri wa Afya amkosoa

Hili sakata la Wanawake waliotelekezwa na wazazi wenzao linawadhalilisha watoto na linahitaji kukemew...

MMMhhhhh Vita ya Mapenzi Kati ya Sarah Mpenzi wa Harmoize na Jacqueline Wolper

Muigizaji maarufu wa Bongo Movies  Jacqueline Wolper na mpenzi wa Kizungu  wa Staa wa ...

Mh.Lema Asema ''RC Gambo hakuogopa kuwa Muongo Madhabahuni na Eti aliniita mimirafiki yake""

RC Gambo alimtambilisha Mh.Lema kama rafiki yake kwenye ibada ya kusimikwa Mhashamu Isaack Amani...

Haya ndo Mazito Kuhusu Maisha Ya Lulu Gerezani afunguka Dr. Cheni

Muigizaji mkongwe wa Bongo movie Dr. Cheni  amefunguka mazito juu ya maisha ya Elizabeth Michael...

Mchuano wa Daimond na Alikiba huko Rwanda

 Jean Baptiste Nyabyenda ni Muandaaji wa Filamu na Mwandishi wa Habari kutoka Rwanda,aliele...

TUZO ZA MALIKIA WA NGUVU

Weekend hii zilifanyika tuzo za Malkia wa nguvu chinia ya Clouds Media group ambapo walikua wanawashe...

Wema Sepetu Amuahidi Rc Makonda Hili

Wema Sepetu alipata tuzo mbili kwenye usiku wa tuzo za Sinema Zetu International Film Festival A...

Nedy Music Ft.Ruby - One and Only (Official Music Video)

Here is the official video"ONE AND ONLY" By NEDY MUSIC ft RUBY The Music video was shot in Tanzania b...

Idara ya Uhamiaji inatumika kisiasa dhidi ya mwanafunzi Abdul Nondo Asema Mh.Zitto Kabwe

Ni mbunge wa Kigoma mjini Mh.Zitto kabwa ambaya kupitia kurasa yake ya mitandao ya kijamii ameelezea ...

Fahamu Mtoto wa Kajala anataka kuja kua nani,na Mipango yake ya kuongeza mtoto au la

Kajala ambaye ni msanii wa Filamu Bongo kasema mtoto wake Paula hayupo interested kuingia kwenye fila...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek