NECTA Yatangaza Matokeo ya Kidato cha Pili, Darala la Nne

Jamhuri Media
2w ago

BARAZA la Mitihani Tanzania (NECTA) limetangaza matokeo ya mitihani ya upimaji wa darasa nne na kidat...

Haya Hapa Magazeti ya Leo Januari 22, 2018

9h ago

Kama upo mbali na meza za magazeti mtaani kwako basi husipitwe na kilichoandikwa kwenye magazeti ya l...

FAWOPA Yapiga Msasa Wadau wa Elimu-Mtwara

1d ago

Shirika lisilokuwa la kiserikali la faidika wote pamoja FAWOPA limetoa Elim kwa Wadau Mbalimbali wa s...

Haya Hapa Magazeti ya Leo Januari 21, 2018

1d ago

Kama upo mbali na meza za magazeti mtaani kwako basi husipitwe na kilichoandikwa kwenye magazeti ya l...

KINANA AKUTANA NA BALOZI WA CHINA

2d ago

 Katibu Mkuu wa CCM Komredi Abdulrahman Kinana akizungumza na Balozi wa China hapa nchini Tanzania...

MTWAREFA YAOMBA RADHI WADAU WA SOKA-MTWARA.

2d ago

Kutokana  na Kamati ya Maadili Kuwakuta na Hatia Viongozi wawili Wa Shirikisho la Soka TFF akiwemo...

WAZIRI MKUCHIKA AWAFUNDA WALENGWA WA TASAF

2d ago

Waziri wa Nchi Ofisi ya Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora  Mhe. George Mkuchika (...

Haya Hapa Magazeti ya Leo Januari 20, 2018

2d ago

Kama upo mbali na meza za magazeti mtaani kwako basi husipitwe na kilichoandikwa kwenye magazeti ya l...

MAENDELEO NI KAZI SEHEMU YA SITA

3d ago

Nimekwenda katika kijiji kimoja Iringa. Nadhani safari hiyo tulikuwa na Mheshimiwa Ng'wanamila...

NUKUU SEHEMU YA 329

3d ago

Nyerere - Siasa za ndani '€œ...Mtu yeyote anayetuvurugia umoja wetu si mwenzetu. Hata ...

ELIMU YA URAIA INAPOKUWA MZIGO KWA WANANCHI

3d ago

Na Prudence Karugendo Ni jambo la kushangaza kwamba Tanganyika changa, kabla haijaungana na Zanzibar ...

MTOTO CHINI YA MIAKA 18 ANAVYOWEZA KUSHITAKIWA MAHAKAMANI

3d ago

NA BASHIR YAKUB Watoto ambao hawajafikisha umri wa miaka 18 nao hushitakiwa mahakamani. Wanaweza kush...

HUMPREY POLEPOLE AWAPIGA VIJEMBE CHADEMA

3d ago

Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chama cha Mapinduzi (CCM) Humphrey Polepole kupitia kwenye ukurasa wak...

MBUNGE JOSEPH MBILINYI ANYIMWA DHAMANA ARUDISHWA RUMANDE KWA KUTUHUMIWA KUTOA KAULI ZA UCHOCHEZI

3d ago

MBUNGE wa Mbeya Mjini, Joseph Mbilinyi amerudishwa rumande katika Gereza la Ruanda mkoani Mbeya hadi ...

RUGEMARILA NA HARBINDER SETHI WAOMBA KUFANYIWA UPASUAJI MBELE YA MADAKTARI WAO

3d ago

Mwendesha Mashitka wa Takukuru, Leornad Swai ameieleza Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu kuwa mmiliki w...

WAZIRI MKUU AKABIDHI KADI ZA MATIBABU KWA WAZEE 280

3d ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amegawa kadi za matibabu kwa wazee 280 wa wilaya ya Serengeti mkoani Mara...

PROFESA MBARAWA AWATAKA TPA KUKAMILISHA NA KUHAMIA JENGO JIPYA

3d ago

WAZIRI wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano Profesa Makame Mbarawa ameitaka Mamlaka ya Bandari nchini (...

Haya Hapa Magazeti ya Leo Januari 19, 2018

3d ago

Kama upo mbali na meza za magazeti mtaani kwako basi husipitwe na kilichoandikwa kwenye magazeti ya l...

MTWAREFA YAIJIBU TFF KUHUSU TUHUMA ZA VIONGOZI WAKE KUGHUSHI NYARAKA ZA MAPATO.

4d ago

Siku chahche baada ya Sekretarieti ya Shirikisho la Soka Nchini TFF kutoa taarifa ya kuwafikisha kati...

CUF, CCM KUCHUANA JIMBO LA KINONDONI

4d ago

Aliyekuwa meneja kampeni wa Maulid Mtulia kwenye uchaguzi wa 2015 Kinondoni, Rajabu Salim Jumaa leo A...

HUYU HAPA KOCHA MPYA WA SIMBA SC

4d ago

Baada ya kuhangaika huko na kule ikisaka Kocha wa kujaza nafasi ya Joseph Omong kuifundisha simba kwa...

KESI YA SADIFA YAPIGWA KALENDA

4d ago

Mahakama ya Hakimu Mkazi Dodoma imeiharisha kesi inayomuhusu aliyekuwa Mwenyekiti wa UVCCM na Mbunge ...

ZARI THE BOSS LADY ANASA NYENDO ZA DIMOND PLUTNUM

4d ago

  Baada ya tetesi kuzidi kuenea katika mitandao ya kijamii na watu kuzidi kusema kuwa inawezeke...

CHADEMA MGUU MMOJA NDANI, MGUU MMOJA NJEE JIMBO LA SIHA

4d ago

Moshi Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), kimejitosa kusimamisha mgombea jimbo la Siha, kuch...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek