Kaheza ajipanga Simba

Mwana Spoti
5h ago

Kaheza amefanikiwa kufunga mabao 13 katika kipindi cha ligi kuu msimu huu na ni miongoni mwa wachezaj...

Kuumia Mo Salah kwazua hofu kutocheza Kombe la Dunia

35m ago

Mshambuliaji wa Liverpool, Mohamed Salah amewaliza mashabiki na wapenzi wa klabu hiyo baada ya kuumia...

Mourinho: Anavyoukabili ugumu wa kushusha makali ya City

35m ago

Sawa Manchester United imemaliza nafasi ya pili kwenye Ligi Kuu England, lakini msimu wa 2017/18 ulik...

Uzuri Emery ameishi kimasikini, kitajiri

35m ago

KARIBU Emirates Unai Emery. Karibu EPL, ligi ya vichaa. EPL ndio kipimo cha makocha wote duniani. Ni ...

Piga ua lazima wasepe

35m ago

Msimu wa Ligi Kuu Bara 2017-2018 unafikia tamati kesho Jumatatu kwa mechi nane za kufungia msimu zita...

Hawajui chenga, lakini kwa kupasia nyavu balaa

57m ago

Soka bana lina raha yake, kila mtu anakuwa na makali yake na ndio maana umekuwa mchezo unaowavutia wa...

Mastaa hawa ghafla walimgeukia Mungu

57m ago

Suala la wasanii na watu maarufu kutangaza kuacha maovu na kumrudia muumba wao si geni. Kwa hapa Bong...

Kama sio gundu kumbe nini?

57m ago

Usiku wa jana Jumamosi ulikuwa muhimu kwa staa wa Liverpool, Mohamed Salah, kuikataa rekodi mbaya ya ...

Mbona hapo moto utawaka Arachuga

1h ago

Mitaa ya Arusha kwa sasa gumzo kubwa ni fainali za Kombe la FA maarufu kama Azam Sports Federation Cu...

Kilichomponza Eboue England kinamgharimu Babu Tale Bongo

1h ago

Desemba mwaka jana ilivuma habari kumhusu staa wa soka, Emmanuel Eboue. Kwamba mtalaka wake, Aurelie ...

Wamebeba

2h ago

Ndiyo hivyo, Real Madrid wamebeba tena taji la Ligi ya Mabingwa Ulaya, baada ya usiku wa jana Jumamos...

Kaheza ajipanga Simba

5h ago

Kaheza amefanikiwa kufunga mabao 13 katika kipindi cha ligi kuu msimu huu na ni miongoni mwa wachezaj...

Simba yaisimamisha Songea kwa muda

5h ago

Simba ipo Songea kwa ajili ya mchezo wao wa ligi kuu wa kukamilisha ratiba ya mechi za msimu huu wa l...

Lampard kama Gerrard unaambiwa

17h ago

 Lampard, 39, ana leseni ya ukocha wa daraja A jambo ambalo linawapa mzuka wamiliki wa timu mbalim...

Iniesta aanza kwa kishindo Japan

17h ago

Iniesta alijitokeza mbele ya mashabiki muda mfupi uliopita akiwa amevalia jezi namba 8 kama aliyokuwa...

Beckham: Wapigeni tu hao Liverpool

17h ago

Msimu huu Liverpool wamekuwa moto kwelikweli, wamemaliza nafasi ya tatu kwenye Ligi Kuu England.

Ngoma akabidhiwa jezi ya mabao Azam

18h ago

Azam FC wanachekelea sana, na hii ni baada ya kuhakikisha wamemtia kwenye himaya yao straika Mzimbabw...

Ngoma akabidhiwa jezi ya mabao Azam

18h ago

Azam FC wanachekelea sana, na hii ni baada ya kuhakikisha wamemtia kwenye himaya yao straika Mzimbabw...

Ronaldinho kuoa wachumba wake wawili

19h ago

Ndoa za wanawake wengi, zinazidi kuongezeka na kundi kundi moja limepanga kurasimisha mahusiano yao y...

Buku moja tu kuiona Mtibwa Sugar na Singida United

19h ago

Kiingilio cha chini katika mchezo wa fainali Kombe la Shirikisho (FA) utakaopigwa mkoani hapa Juni 2,...

Kuelekea Kiev: Kumbe Real Madrid hawana ubavu kwa Liverpool

19h ago

Kiev, Ukraine. Saa 3:45 usiku wa leo Jumamosi, macho na masikio yataelekezwa katika dimba la NSC  ...

Simba yamleta Katongo

19h ago

Jeuri hiyo ya Lechantre inatokana na fuko nono la fedha linalotarajiwa kutolewa na Mwekezaji wa klabu...

Mchongo wa Msuva hivi buana!

19h ago

MSHAMBULIAJI wa Difaa El Jadida ya Morocco, Simon Msuva, aliyewasili nchini jana kwa mapumziko, amese...

Azam ni mastraika tuu

19h ago

BAADA ya kuukosa ubingwa wa Ligi Kuu Bara kwa mwaka wa nne, Azam FC imejidhatiti kuanza vizuri msimu ...

Wagoma kupapaswa

19h ago

YANGA ikicheza soka safi la kiufundi, jana Ijumaa ilivuna pointi nyingine moja baada ya kugoma kupapa...

Yanga kufanya kama kwa Tshishimbi

19h ago

Kwa sasa kazi hiyo ya usajili itafanywa na Kocha Mkuu Mwinyi Zahera akisaidiana na benchi lake la ufu...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek