Huu Ndio Ujumbe Mzito Ambao Marehemu Ndikumana Alimuandikia Mkewe Irene Uwoya

Ghafla Tanzania
23w ago

Aliyekuwa mume wa muigizaji wa Bongo Movie Irene Uwoya, Hamad Ndikumana Kataut amefariki leo kwa kile...

Zari Amkumbuka Agness Masogange Amefunguka Haya Kuhusu Kifo Chake

Kifo cha Video Vixen na msanii wa Bongo movie Agnes Gerald maarufu kama Masogange kimewagusa wengi ha...

Mkubwa Fela- Wanaopenda Kuona Diamond na Ali Kiba Wana Ugomvi Wameumbuka

Sio jambo la siri kuwa Wasanii wakubwa wa Bongo fleva Diamond Platnumz na Ali Kiba hawaivi chungu kim...

Mahakama Yamtaka Wema Sepetu Kujibu Kesi Yake Ya Madawa Ya Kulevya

Muigizaji wa Bongo movie Wema Sepetu amezidi kuwa katika wakati mgumu kwani kesi yake ya madawa ya ku...

Maimatha Afunguka na Kueleza Jinsi Urembo Uivyotaka Kumuumbua Leba

Mtangazaji mkongwe na Msanii Maimartha Jesse amefunguka na kueleza jinsi licha zake za Bandai zilivyo...

Kajala Adaiwa Kumpindua Mke Wa Pfunk

10h ago

Muigizaji wa Bongo movie Kajala Masanja amezidi kukamata headlines kutokana na skendo yake yakurudian...

Agness Aliniambia Ana Mchumba Amwemwambia Atulie:-Kajala

11h ago

Kuna kuwa na stori nyingi sana hasa mtu maarufu anapofariki kwa sababu kila mmoja anataka kuongea kil...

Mimi Mars- Napenda Kufanya Kazi Na Wasanii Wengine

11h ago

Mwanamuziki wa Bongo fleva Marianne Mdee maarufu kama Mimi Mars amefunguka na kuweka wazi kuwa moja k...

Irene: Sina Mpango wa Kuolewa na Mwanaume Wa Bongo Ni Wababaishaji

11h ago

Video vixen anayejulikana sana mitandaoni Irene Hillary maarufu kama Official Lynn amefunguka na kuwe...

Katika Watanzania Mil54, Ay na Alikiba Hawajaona Mwanamke Tanzania:-Mrisho mpoto

12h ago

Msanii wa mashairi Tanzania Mrisho Mpoto amefunguka na kutoa maoni yake kuhusu swala la wasanii kuona...

Penzi la Mobeto na Diamond Lazidi Kupamba Moto

13h ago

Hata baada ya kupelekana mpaka polisi hakuna alikuja kukaa na kuamini kuwa msanii diamond platinumz n...

Abdul Kiba Afata Nyayo za Kaka Yake(+picha)

13h ago

Ikiwa siku chache zimepita tangu kufunga ndoa kwa msanii mkubwa Duniani Alikiba, mdogo wake pia anaej...

Maznat Ampa Moyo Wema Sepetu Kuhusu Mtoto

14h ago

Moja ya wanawake jasiri na maarufu nchi katika sekta ya mitindo na urembo Maznat bride amefunguka na ...

Kitambaa cha Mkononi Cha rammy Champotoa Povu Irene Paul

14h ago

Mwanadada Irene Paul ameonyeshwa kutkupendezwa na picha iliyosambaa sana katika mitandao ya kijamii i...

'Agness Aliishia Form Two, Alinipigia simu akaniambia byee'€, Baba wa Marehemu Aongea

14h ago

Baba mzazi wa marehemu Agness Masogange amefunguka makubwa na mazito ambayo inawezekana watu wengi wa...

Ali Kiba na Diamond Uso Kwa Uso Kwenye Msiba Wa Masogange

14h ago

Staa wa muziki wa Bongo fleva Diamond Platnumz na hasimu wake namba moja msanii mwenzake Ali Kiba wam...

Uwoya Achora Tatoo ya Agness

14h ago

Mwanadada Irene Uwoya aamua kufanya maamuzi magumu baada ya kuamua kuchora Tatoo yenye jina la rafiki...

Mfahamu Mtu wa Mwisho Kuongea na Agness kabla Hajafariki.

15h ago

Msanii wa kiume wa maigizo nchini Chopa wa Mchopange amefunguka na kusema kuwa mpaa dakika ya mwisho ...

Aliyekuwa Mpenzi wa Agnes Masogange Azua Kizaazaa Msibani

15h ago

Muigizaji wa Bongo movie Rammy  Galis Aliyekuwa Kwenye Mahusiano ya kimapenzi na Marehemu Agnes Ma...

Marehemu Agnes Masogange Ameagwa Leaders Club Jana (Picha)

16h ago

Aliyekuwa msanii wa Bongo movie na video vixen Agnes Gerald au maarufu kama Masogange aliyefariki dun...

Mwasiti Aamua Kumjibu Linex Kuhusu Wimbo wa Leka Dutigite

Ikiwa ni siku chache zimepita tangu msanii kutoka mkoa wa Kigoma Sunday Linex Mjeda alipofunguka na k...

Agness Masogange Afariki Dunia

Video vixen wa bongo wa muda mrefu Agness Masogange amefariki dunia muda mfupi ulopita akiwa hospital...

Baada ya kiba kuoa,Mbasha Ampa Moyo Jokate, Amwambia Mungu Hajamuacha

mwimbaji wa nyimbo za injili nchini emmanuel mabsah amefunguka katika ukurasa wake wa instagram na ku...

Nandy: Siyo Sahihi Kujirekodi Ukiwa Mtupu

Mwanamuziki wa Bongo fleva Nandy amefunguka a kuweka wazi kuwa kuvuja kwa video yake ya mahaba chumba...

Baada ya Kusameheana, Romy na Baraka Kutambulisha Ngoma ya Pamoja

Ikiwa hawana muda mrefu tangu walipokuwa katika mgogoro baada ya Romy Jons kusemekana kuwa amemtongoz...

Zari Adai Hawezi Kudate Mtanzania Tena, Adai Mwanaye Sio wa Tandale

Mfanyabiashara maarufu na baby mama wa staa wa Bongo fleva Diamond Platnumz, Zari The Bosslady ameibu...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek