Maneno ya Lema baada ya Mwenyekiti wa BAVICHA Kuhamia CCM

Edwin Moshi
27w ago

Saa chache baada ya Mwenyekiti wa BAVICHA Taifa kujiunga na CCM hii leo, Mbunge wa Arusha mjini (CHAD...

Watu 13 watia mbaroni mkoani Mwanza kwa amri ya Mkuu wa Wilaya

15h ago

Na George Binagi-GB Pazzo, BMGWatu 13 wamekamatwa Jijini Mwanza kwa amri ya Mkuu wa wilaya Nyamagana ...

Polisi waongelea mabilioni mapya ya Dokta Shika

16h ago

Kamanda wa polisi kanda maalum ya Dar es salaam Lazaro Mambosasa amesema swala la Dk. shika kuingiza ...

Mchungaji adaiwa kumuua Mkewe kwa Kisu

16h ago

Mhadhiri wa Chuo Kikuu Cha Dodoma (UDOM), Rose Mndenye ameuawa kwa kuchomwa kisu na mume wake usiku w...

Breaking news: Kaburi likifukuliwa Live Mkuranga Pwani

2d ago

#BREAKING_NEWS: Vilio na Simanzi vyatawala wakati wa tukio la kuufukua mwili wa marehemu Rose Magombo...

Inasikitisha: Maiti ya mtoto yaokotwa karibu na shule

3d ago

Mtoto Anaekadiliwa Kuwa na Umri wa MiakaMiwili Mwenye Jinsi ya Kiume Amekutwa Akiwaamefariki kando ya...

Abiria wa bodaboda sasa kupigwa picha

3d ago

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mtwara Lucas Mkondya amewataka madereva bodaboda kuwapiga picha abiria wao ...

Miili ya waliokufa kwa ajali yaagwa, Waziri Mwijage aongoza

3d ago

Waziri wa Viwanda Biashara na Uwekezaji Charles Mwijage ameungana na mamia ya waombolezaji kuaga miil...

Madereva wa magari ya serikali waonywa

3d ago

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Pwani , ACP-Jonathan Shanna, amewataka baadhi ya madereva wanaoendesha vyom...

Anayedaiwa kulawiti watoto watatu huyu hapa

3d ago

Mwanaume mmoja anayejulikana kwa jina la Mohamedi Kaisi Hamisi mwenye miaka 47 mkazi wa kijiji cha Ka...

Mchungaji afariki baada ya kumuombea Mgonjwa

3d ago

Wananchi wa Jamhuri ya Kidemakrasia ya Congo wameendelea Kupukutika Wakifa Kwa Gonjwa Hatari la EBOLA...

Msukuma: Lipumba anaifanyia CCM kazi nzuri

3d ago

"Mwanasiana wa upinzani anayenivutia ni Profesa Lipumba anajua hesabu za kuvuruga vyama nampenda sana...

Mke adaiwa kumuua mumewe kwa kumchoma kisu

3d ago

Sophia Salehe, Mkazi wa Kata ya Namiongo, Newala mkoani Mtwara, anashikiliwa na jeshi la Polisi mkoan...

Utweve Makete: Serikali imetusaidiaje?

1w ago

Mwenyekiti wa CCM tawi la Utweve Jeco Sanga amehoji Msaada wa serikali kwenye zahanati ya kijiji cha ...

Asilimia 87 yaomba elimu Bure iondolewe

1w ago

Matokeo ya utafiti uliofanywa na  Taasisi ya Twaweza kuhusu masuala ya elimu nchini, yameonyesha...

Mkuu wa Majeshi niletee majina yao haraka - Rais Magufuli

1w ago

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Pombe Magufuli amefurahishwa kuwaona wakuu wa Maje...

IGP Sirro afanya teuzi mbalimbali ndani ya Jeshi la Polisi

1w ago

IGP Simon Sirro amemteua Kamishna Msaidizi Mwandamizi wa Polisi, Ramadhan Ng'anzi kuwa Mkuu wa...

"Hii ni dharau kubwa" -Rais Magufuli

1w ago

Rais John Magufuli ametoa mwezi mmoja kwa taasisi za Serikali na watu binafsi wanaodaiwa Sh 41.4 bill...

Makonda apewa siku 30

1w ago

Mamlaka ya Mapato nchini Tanzania (TRA), imempa siku 30 Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda kw...

Mkuu wa Mkoa aagiza kusitishwa biashara ya pombe

1w ago

Mkuu wa Mkoa wa Magharibi Unguja, Ayoub Muhammed Mahmoud ameziagiza Manispaa za mkoa huo kusitisha le...

Naibu Spika amzuia Waziri Mkuu kujibu maswali ya wabunge wa Chadema

1w ago

Wabunge wawili wa Chadema leo Mei 17, 2018 wamejikuta njia panda baada ya Naibu Spika, Dk Tulia Ackso...

Mbunge Chadema augua ghafla

1w ago

Mahakama ya Hakimu Mkazi Morogoro imeahirisha kesi ya tuhuma za kuchoma ofisi ya Serikali ya Kijiji c...

Rais Magufuli: " Unadaiwa na Jeshi hulipi ??!!, hizo ni dharau...Natoa Mwezi Mmoja"

1w ago

Rais John Magufuli ametoa  mwezi mmoja kwa taasisi za  Serikali na watu binafsi wanaodaiwa ...

Rais ashauriwa Kusaini Sheria ya kunyonyesha Mtoto

1w ago

RAIS Uhuru Kenyatta ametakiwa kutia saini mswada wa sheria kuwapa fursa na ruhusa ama kubainisha wazi...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek