"MCHEPUKO WANGU" Sehemu Ya 5.

Mastoriz
7w ago

Karibu sana mpenzi msomaji wa simulizi hii nzuri inayokujia kwa jina la “Mchepuko Wangu”....

MCHEPUKO WANGU. Sehemu Ya 10.

5w ago

Karibu tena Mpenzi Msomaji wa simulizi hii nzuri ya kusisimua. Ni mimi Mtunzi na Mwandishi Mc Makrine...

MUGANYIZI 03

5w ago

SEHEMU YA TATU DAVID SAMSON NGOCHO 0629077792 Ilipoishia; Muta yupo jela, nduguze Rutashobya na Byaru...

'€œMCHEPUKO WANGU'€ Sehemu ya 8.

6w ago

Karibu tena mpenzi msomaji wa simulizi hii nzuri ya kusisimua inayoitwa “Mchepuko Wangu”&...

NAMCHUKIA MUME WANGU,

6w ago

The post NAMCHUKIA MUME WANGU, appeared first on Mastoriz.

SIITAJI MAPENZI

6w ago

Ilikua alfajiri simu yangu ikaita, nikapokea na kusikia sauti ya kike ikisema kwa kilio “hulich...

KUZIMU

6w ago

Utangulizi Miaka kadhaa iliyopita, mtu mmoja mtanashati mwenye kiu ya uwendawazimu wa ngono Aitwae Pr...

"MCHEPUKO WANGU" Sehemu Ya 7.

6w ago

Karibu tena ndugu mpenzi msomaji wa simulizi hii yenye jina “Mchepuko Wangu” sehemu ya sa...

'€œMCHEPUKO WANGU'€ Sehemu Ya 6.

7w ago

Karibu tena mpenzi msomaji wa simulizi yetu nzuri ya kusisimua inayoitwa Mchepuko Wangu. Tulipoishia ...

"MCHEPUKO WANGU" Sehemu Ya 5.

7w ago

Karibu sana mpenzi msomaji wa simulizi hii nzuri inayokujia kwa jina la “Mchepuko Wangu”....

"MCHEPUKO WANGU" Sehemu Ya 4.

7w ago

Karibu sana mpenzi msomaji wa simulizi hii nzuri ya kuelimisha yenye jina “Mchepuko Wangu”...

"MCHEPUKO WANGU" Sehemu Ya 3.

8w ago

Karibu tena ndugu mpenzi msomaji katika sehemu ya tatu ya simulizi hii yenye kusisimua. Ni baada ya M...

MCHEPUKO WANGU Sehemu ya 2.

8w ago

Karibu tena mpenzi msomaji wa simulizi hii ya kweli yenye jina “Mchepuko Wangu” Sehemu ya...

MCHEPUKO WANGU. sehemu Ya 2

8w ago

Karibu tena mpenzi msomaji wa simulizi hii ya kweli yenye jina “Mchepuko Wangu” Sehemu ya...

"MCHEPUKO WANGU" Sehemu Ya 1.

8w ago

Nipo kwenye ndoa miaka sita sasa, Mume wangu amekuwa ni mtu wa kunitesa sana sana, mara nyingi amekuw...

Nitautupa mwili wake baharini - Part 1 of 2

8w ago

Naandika stori hii nikiwa nina hofu kubwa moyoni. Cha kushangaza ni sijui naupata wapi ujasiri wa kua...

Kizazi cha Peninah – Episode 1

8w ago

Baada ya kusoma Diary hiyo ya Mama yangu, niliamua kurejea Mwanza ambako ndiko nimelelewa na kukulia ...

Meseji niliyoikuta kwenye simu ya mke wangu

10w ago

Mchana huu wa leo mama watoto alinipitia na tukaenda kwenye kiji mgahawa kimoja hapo jirani na jengo ...

Jinsi nilivyofanikiwa kutengeneza Sh. Milioni 19.9 ndani ya siku 35 kwa kutumia Milioni 3.8 - PART 2

10w ago

Inaendelea kutoka Part 1 Hapa Mandera ndio nilipanga pawe kituo changu cha kazi, tayari nilishaf...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek