KESSY: 2020 Upinzani Mtapata Aibu Kubwa, Kura Zote CCM - Video

  Mbunge wa Nkasi (CCM), Ally Kessy akichangia hoja bungeni leo kuhusu Wizara ya Uchukuzi na Maw...

KESSY: 2020 Upinzania Mtapata Aibu Kubwa, Kura Zote CCM - Video

  Mbunge wa Nkasi (CCM), Ally Kessy akichangia hoja bungeni leo kuhusu Wizara ya Uchukuzi na Maw...

Trilioni 1.5 za CAG Zinazodaiwa Kupotea Zamuibua Mbatia "Trilioni 1.5 Ni Janga la Kitaifa"

Mbunge wa Vunjo kupitia NCCR - Mageuzi James Mbatia, amesema suala la upotevu wa trilioni 1.5 ...

Kubenea Ahofia Kukamatwa Kwa Bombadier Tena

MBUNGE wa Ubungo - Dar es Salaam, Saed Kubenea akichangia hoja bungeni leo kuhusu Wizara ya Uc...

KUBENEA ADAI HUENDA BOMBARDIER ZIKAKAMATWA TENA - VIDEO

MBUNGE wa Ubungo – Dar es Salaam, Saed Kubenea akichangia hoja bungeni leo kuhusu Wizara ya Uch...

Mjadala viwango vya ada shule binafsi waibuliwa bungeni

6h ago

Majadiliano yanaendelea kati ya serikali na wamiliki wa shule binafsi kuangalia namna gani ya kutoza ...

SPIKA NDUGAI: MAWAZIRI HAWAZIBWI MDOMO KUMJIBU CAG

7h ago

Ramadhan Hassan, Dodoma Spika wa Bunge Job Ndugai amesema mawaziri hawazibwi midomo kumjibu Mdhibi...

Ajira 25,000 zaja 2018-19

7h ago

OFISI ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI), katika mwaka wa fedha 2018/19 imeomba...

Wataalamu TEHAMA kusajiliwa

8h ago

SERIKALI imesema, kuna umuhimu wa kuwatambua wataalamu wa Teknolojia ya Habari na Mawasiliano (TEHAMA...

SERIKALI KUPIGA KAMBI  BAA KUPIMA UKIMWI

8h ago

  GABRIEL MUSHI Na RAMADHAN HASSAN-DODOMA KATIKA kukabiliana na maambukizi ya Virusi Vya Ukimwi ...

DK. MOLLEL AGEUKA DK. SHIKA BUNGENI

8h ago

Gabriel Mushi, Dodoma | Mbunge wa Kawe, Halima Mdee (Chadema) na Mbunge wa Siha, Dk. Godwin Moll...

ADA ELEKEZI SHULE BINAFSI KAA LA MOTO

10h ago

Gabriel Mushi, Dodoma | Licha ya Watanzania kulalamikia tozo za ada kubwa kwa shule binafsi, Ser...

MAKAMPUNI YA MADINI YAZIDI KUBANWA

11h ago

Na Mwandishi wetu       |    Serikali imeyaagiza makampuni makubwa ya uchimbaj...

WAZIRI MHAGAMA AMTAKA MSAJILI WA VYAMA KUCHUKUA HATUA KWA VYAMA VINAVYOKIUKA SHERIA NA MIONGOZO ILIYOPO

11h ago

Waziri wa Nchi Ofisi anayeshughulikia masuala ya Sera, Bunge, Vijana, Ajira na Watu wenye Ulemavu Mhe...

Serikali yapanga kuwapima wanaume VVU, TB wakiwa baa

11h ago

SERIKALI imeweka mikakati ya kukabiliana na maambukizi ya Virusi vya Ukimwi (VVU) na Kifua Kikuu (TB)...

Habari Mjema..Treni ya Kisasa Kuanza Novemba Mwakani

13h ago

Serikali imesema treni inayotumia umeme inatarajiwa kuanza kutoa huduma Novemba mwakani kwa usafiri w...

Treni ya Kisasa Kuanza Novemba Mwakani

13h ago

Serikali imesema treni inayotumia umeme inatarajiwa kuanza kutoa huduma Novemba mwakani kwa usafiri w...

Waziri Mhagama Amtaka Msajili Wa Vyama Kuchukua Hatua Kwa Vyama Vinavyokiuka Sheria Na Miongozo Iliyopo.

14h ago

Waziri wa Nchi Ofisi anayeshughulikia masuala ya Sera, Bunge, Vijana, Ajira na Watu wenye Ulemavu Mhe...

WAZIRI MHAGAMA AMTAKA MSAJILI WA VYAMA KUCHUKUA HATUA KWA VYAMA VINAVYOKIUKA SHERIA NA MIONGOZO ILIYOPO.

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera, Bunge, Kazi, Vijana, Ajira na Wenye Ulemavu) Mhe.Jenista ...

WAZIRI MKUU NA MATUKIO BUNGENI DODOMA LEO

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Mkurugenzi Mtendaji na Ofisa Mtendaji Mkuu wa Shirika la...

Suala la Tsh. Trilioni 1.5 Professor Jay alipeleka kwa Mhe. Shonza

Mbunge wa Mikumi, Joseph Haule 'Professor Jay' amehoji sababu ya Chama cha Mapinduzi (CC...

Suala la Tsh. Trilioni 1.5 Professor Jay alipeleka kwa Mhe. Shonza

1d ago

Mbunge wa Mikumi, Joseph Haule ‘Professor Jay’ amehoji sababu ya Chama cha Mapinduzi (CCM...

Spika wa Bunge la Afrika Mashariki (EALA) Aipongeza Tanzania Kwa Maendeleo

1d ago

Spika wa Bunge la Afrika Mashariki (EALA), Dkt. Martin Ngoga ameishukuru na kuipongeza Serikari ya Ta...

YALIYOJIRI LEO BUNGENI MJINI DODOMA

1d ago

 Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akizungumza na Mwenyekiti wa Bunge na Mbunge wa Ilala, Mussa Azzan...

WAZIRI MKUU MAJALIWA AKUTANA NA SPIKA WA BUNGE LA AFRIKA YA MASHARIKI MJINI DODOMA

1d ago

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiwa katika picha ya pamoja na Spika wa Bunge la Afrika ya Mashariki, M...

Serikali kuwapima wanaume UKIMWI na TB hata wakiwa Bar

1d ago

Serikali imesema katika mikakati yake ya kuwatambua wagonjwa wanaoishi na virusi vya UKIMWI pamoja na...

MATUKIO KATIKA PICHA BUNGENI MJINI DODOMA LEO APRIL 23,2018

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akizungumza na Mwenyekiti wa Bunge na Mbunge wa Ilala, Mussa Azzan Zungu...

Serikali Kumwaga Ajira 25,000 kwa watumishi wa kada ya afya

1d ago

Serikali imepanga kuajiri watumishi wa kada ya afya wapatao 25,000 katika mwaka wa fedha 2018/19.Kaul...

MAJALIWA AKUTANA NA SPIKA WA BUNGE LA AFRIKA YA MASHARIKI MJINI DODOMA

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Spika wa Bunge la Afrika ya Mashariki,  Mhe.Martin...

Serikali kupima watu UKIMWI na TB hadi kwenye bar

1d ago

Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii Jinsia, Wazee na Watoto imesema katika mikakati yake ya kuwatambua...

Serikali Yaweka Mkakati wa Kuwafuata Baa Kuwapima Watu Ukimwi naTB

Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii Jinsia, Wazee na Watoto imesema katika mikakati yake ya ...

SERIKALI KUMWAGA AJIRA 25,000

1d ago

Gabriel Mushi, Dodoma Serikali imepanga kuajiri watumishi wa kada ya afya wapatao 25,000 katika mwaka...

Bajeti mbili, mambo saba kutikisa Bunge

1d ago

Bajeti za Wizara ya Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano na ya Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Miche...

Ni wiki ya Mbarawa, Mwakyembe bungeni

1d ago

MKUTANO wa Bunge la 11 unaendelea leo, ambapo Makadirio ya Mapato na Matumizi ya Bajeti ya Wizara ya ...

Kashfa ya upotevu wa fedha Zimbabwe,Kamati ya Bunge yapanga kumuita aliyekuwa Rais Robert Mugabe kujibu

2d ago

Bunge nchini Zimbabwe limesema kuwa Rais wa zamani wa Zimbabwe, Robert Mugabe, ametakiwa kufika mbele...

Ushindi Yanga SC watinga bungeni

3d ago

KUFUATIA Yanga kufuzu hatua ya makundi ya Kombe la Shirikisho Afrika baada ya juzi kuitoa Welayta Dic...

Sakata la Sh1.5 trilioni, JPM anena

3d ago

Wakati Rais John Magufuli akimuuliza CAG na katibu mkuu wa Wizara ya Fedha swali kuhusu madai ya kuwa...

Baba Daimond Amwakia Daimond Kisa Video Yake ya Utupu Iliyosambaa Mitandaoni

WAKATI leo mwanaye ambaye ni staa wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul Jumaa 'Diamond Platnumz' ...

Serikali yatenga bil. 41/- kudhibiti matibabu nje

3d ago

WIZARA ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto imepanga kuimarisha huduma za matibabu ya...

MATUKIO KATIKA PICHA MJINI DODOMA BUNGENI 20.4.2018

Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu, Sera, Bunge, Kazi, Vijana, Ajira na Wenye ulemavu, Jenista Mh...

MATUKIO KATIKA PICHA BALOZI WA ITALIA NCHINI TANZANIA AMTEMBELEA SPIKA OFISINI MJINI DODOMA

4d ago

Spika wa Bunge Mheshimiwa Job Ndugai akisalimiana na Balozi wa Italia nchini Tanzania Mheshimiwa R...

MATUKIO MBALIMBALI YA WAZIRI MKUU LEO BUNGENI MJINI DODOMA

4d ago

 Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Balozi wa China nchini Tanzania, Bi. Wang Ke, ofis...

PICHA ZA MATUKIO YA MHE.WAZIRI MKUU BUNGENI LEO

4d ago

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Balozi wa China nchini Tanzania, Bi. Wang Ke, ofisini kw...

BENKI YA KILIMO TANZANIA KUFUNGUA OFISI ZA KIKANDA KWA AWAMU

4d ago

Benny Mwaipaja, WFM, DodomaSerikali imeeleza kuwa Benki ya Maendeleo ya Kilimo Tanzania (TADB) inatek...

Serikali Yatolea Ufafanuzi Ulipaji Wa Pensheni Wastaafu Wa Shirika La Posta Na Simu

4d ago

Na Benny Mwaipaja, WFM, DodomaSerikali imeeleza kuwa haiwezi kuhamisha jukumu la kulipa pensheni ya W...

Benki Ya Kilimo Tanzania Kufungua Ofisi Za Kikanda Kwa Awamu

4d ago

Benny Mwaipaja, WFM, DodomaSerikali imeeleza kuwa Benki ya Maendeleo ya Kilimo Tanzania (TADB) inatek...

MATUKIO KATIKA PICHA YA MHE.WAZIRI MKUU BUNGENI 20.4.2018

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Balozi wa China nchini Tanzania, Bi. Wang Ke, ofisini...

MATUKIO YA MHE.WAZIRI MKUU BUNGENI DODOMA LEO 20.4.2018

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Mbunge wa Kuteuliwa, Abdallah Bulembembo, kwenye viwanja...

MATUKIO KATIKA PICHA BALOZI WA ITALIA NCHINI TANZANIA AMTEMBELEA SPIKA OFISINI MJINI DODOMA

Spika wa Bunge Mheshimiwa Job Ndugai akisalimiana na  Balozi wa Italia nchini Tanzania Mheshimiwa ...

Zitto: Serikali Inasema Uongo, Ni Muhimu Bunge Lichunguze Ziliko 1.5 Trilioni

4d ago

Taarifa Ndogo ya ACT Wazalendo Juu ya Majibu ya Serikali Bungeni Juu ya Ziliko 1.5 Trilioni Zisizoone...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek