Miaka 26 ya Chama cha Wananchi - CUF (2)

2w ago

Julius Mtatiro – Gazeti la Mwananchi Sunday, June 10, 2018 Jumapili iliyopita tuliona jinsi Cha...

Kwanini Lipumba hakubaliki Tabora sawa na Shein Mkanyageni

2w ago

Elbattawi Jumamosi, Juni 9, 2018 DK Ali Mohamed Shein, Rais wa Zanzibar na Mwenyeykiti wa Baraza la M...

Lowassa: Waziri Mkuu wa zamani Tanzania

4w ago

Edward Ngoyai Lowassa wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) nchini Tanzania anaonyesha bayan...

Binti Aliyedai Kutelekezwa na Lowassa Zengwe Jipya Laibuka!

UKISEMA unatafuta maisha usisahau kwamba kuna wakati nayo yanakutafuta ili mcheze ngoma moja; tuhuma ...

PICHA: Lowassa na RC Gambo katika mazishi ya DC Mstaafu Molloimet

Aliyewahi kuwa Mbunge wa Monduli na Mkuu wa wilaya Mstaafu Luteni Mstaafu Lepilal Ole Molloimet aliye...

PICHA: Lowassa na RC Gambo katika mazishi ya DC Mstaafu Molloimet

5w ago

 Aliyewahi kuwa Mbunge wa Monduli na Mkuu wa wilaya Mstaafu Luteni Mstaafu Lepilal Ole Molloimet...

Watu wema wakikaa kimya, maovu hushamiri!..

8w ago

Mjumbe wa Kamati Kuu na aliyekuwa mgombea urais wa CHADEMA chini ya mwevuli wa UKAWA 2015, Edward Low...

Kikwete angemjua vema Magufuli asingempa urais

8w ago

Ansbert Ngurumo, HATA Rais Jakaya Kikwete anajilaumu kuhusu Rais John Magufuli. Rais Mstaafu Benjamin...

Aliyedai ni binti wa Lowassa ajipalia makaa polisi

9w ago

Kamanda wa Polisi wa Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Lazaro Mambosasa amesema wanamhoji Fatuma kwa ku...

Makonda amweka ndani aliyedai ni mtoto wa Lowassa

9w ago

MKUU wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda, amesema aliamuru kuwekwa ndani lakini akaachiwa kwa dham...

Aliyedai kuwa ni mtoto wa Lowassa atiwa mbaroni

9w ago

Jeshi la Polisi Kanda Maalum linamshikilia Fatma Chikawe 31 kwa kosa la udhalilishaji na kusababisha ...

Aliyejitangaza mtoto wa Lowassa ashikiliwa na polisi

9w ago

Ni Fatma Chikawe aliyekwenda kwa Mkuu wa Mkoa akidai mama yake amemuambia, baba yake ni Edward Lowass...

Dada Aliyedai nini Mtoto wa Mzee Edward Lowassa na Kuwa Ametelekezwa Akamatwa na Polisi

Kamanda wa Polisi wa Kanda Maalum ya Dar es Salaam, Lazaro Mambosasa amesema wanamshikilia Fatuma Chi...

Breaking News: Mtoto Aliyedai Kutelekezwa na Lowassa Akamatwa na Polisi (Audio)

Kamanda wa Polisi wa Kanda Maalum ya Dar es Salaam, Lazaro Mambosasa amesema wanamshikilia Fatuma Chi...

Mwanamke Aliyedai Lowassa ni Baba Yake Amemtelekeza Aomba Radhi

MWANAMKE Fatuma ambaye video yake ilisambaa katika mitandao ya kijamii ikimwonyesha akidai kwam ba a...

ALIYEDAI NI MTOTO WA LOWASSA AOMBA RADHI -VIDEO

MWANAMKE Fatuma ambaye video yake ilisambaa katika mitandao ya kijamii ikimwonyesha akidai kwamba ame...

Makonda Kula Sahani Moja na Vigogo Waliogoma Kupima DNA....."Tusijaribiane, Mimi sio Mtoto Wenu"

10w ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amesema kuwa atahakikisha anawashughulikia kwa mujibu wa ...

Makonda Kula Sahani Moja na Vigogo Waliogoma Kupima DNA....."Tusijaribiane, Mimi sio Mtoto Wenu"

10w ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amesema kuwa atahakikisha anawashughulikia kwa mujibu wa ...

Paul Makonda Akanusha Kuwaita Edward Lowasa, Mbowe

10w ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amekanusha taarifa zinazosambaa mitandaoni zikiwa na orod...

Lowassa agoma kupimwa DNA

10w ago

WAZIRI Mkuu wa zamani, Edward Lowassa amesema hamtambui mwanamke aliyejitambulisha juzi kama binti ya...

Tuhuma za kutelekeza mtoto Lowassa asema hayupo tayari kupima DNA

10w ago

Waziri Mkuu mstaafu ambaye kwa sasa ni mjumbe wa kamati kuu Chadema, Mhe. Edward Lowassa amevunja uki...

Hili hapa jibu la Lowassa kuhusu kupimwa DNA

10w ago

Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa amesema hamtambui mwanamke aliyejitambulisha juzi kama binti ya...

Mhe. Lowassa afunguka baada ya kutuhumiwa kutelekeza mtoto

10w ago

Waziri Mkuu mstaafu ambaye pia kwa sasa ni mjumbe wa kamati kuu Chadema, Mhe. Edward Lowassa amefungu...

Mama wa Mtoto Aliyedai Baba yake ni Lowassa Afunguka Makubwa

10w ago

Baada ya siku ya jana binti mmoja kujitokeza kwa RC Makonda akidai yeye ni mtoto wa aliyekuwa Waziri ...

Edward Lowassa Agoma Kupimwa DNA

10w ago

Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa amesema hamtambui mwanamke aliyejitambulisha juzi kama binti ya...

Lowassa agoma kupimwa DNA

10w ago

Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa amesema hamtambui mwanamke aliyejitambulisha juzi kama binti ya...

Mama wa mtoto aliyedai baba yake ni Lowassa afunguka (Video)

10w ago

Baada ya siku ya jana binti mmoja kujitokeza kwa RC Makonda akidai yeye ni mtoto wa aliyekuwa Waziri ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek