Machimbo ya madini ya Tanzanite yazungushwa ukuta Tanzania

2h ago

Ukuta mrefu unaozunguuka machimbo ya madini ya Tanzanite katika eneo la Mererani nchini Tanzania, ume...

DK. KIGWANGALLA AAGIZA MBINU MPYA ITUMIKE KUDHIBITI WANAOCHIMBA MADINI KWENYE CHANZO CHA MAJI YA MTO ZIGI JIJINI TANGA

2h ago

Na Hamza Temba, WMU, Muheza Tanga.......................................................................

Huna Sababu ya Kuaibika Tena.....Jipatie Dawa Asili ya Tatizo la Nguvu za Kiume

3h ago

Matatizo ya nguvu za kiume  yamekua yakiathiri watu wengi sana kisaikologia hasa baada ya kujion...

Waziri Kigwangalla Ataka Ulinzi Uimarishwe

Waziri wa Maliasili na Utalii, Dkt. Hamisi Kigwangalla ameuagiza uongozi wa wakala TFS kujenga kituo ...

NAIBU WAZIRI WA MADINI AAGIZA KUTOLEWA MIKATABA YA WAFANYAKAZI MIGODINI

Naibu Waziri wa Madini Mhe Doto Mashaka Biteko akikagua eneo la uchimbaji madini ya makaa ya mawe kat...

Vigogo watano uchimbaji madini Mirerani wahamishiwa Babati

6h ago

Vigogo watano wa madini ya Tanzanite wa mji mdogo wa Mirerani wilayani Simanjiro na jijini Arusha, wa...

Pata Tiba ya Tatizo la Nguvu Za Kiume........Inasaidia Kukufanya Urudie Mara 5 na kuchelewa kwa Dakika 20

7h ago

TATIZO LA UPUNGUFU WA NGUVU ZA KIUME NA MAUMBILE MADOGO LINATIBIKA.Baada ya utafiti wa mda mrefu juu ...

Naibu Waziri Madini: "Ni Bora Tukawie Lakini Tufike"

9h ago

Na Mathias Canal, SongweNaibu Waziri wa Madini Mhe Doto Mashaka Biteko amesifu utendaji unaofanywa na...

Naibu Waziri wa madini akerwa na usiri wa mapato ya mwekezaji

10h ago

Na Mathias Canal, MbeyaNaibu Waziri wa Wizara ya Madini Mhe Doto Mashaka Biteko amekerwa na usiri wa ...

Naibu Waziri wa madini akerwa na usiri wa mapato ya mwekezaji

11h ago

Naibu Waziri wa Wizara ya Madini Mhe Doto Mashaka Biteko amekerwa na usiri wa mapato na matumizi ya m...

MHE BITEKO: '€œMULUGO WEWE NI NOMA...!'€

Naibu Waziri wa wizara ya madini Mhe Doto Mashaka Biteko (Kushoto) akizungumza jambo na Mbunge wa Jim...

'€œNI BORA TUKAWIE LAKINI TUFIKE'€ MHE BITEKO

Naibu Waziri wa Madini Mhe Doto Mashaka Biteko akikagua kinu cha kuchakata dhahabu mara baada ya k...

VITUO MAALUM VYA UCHENJUAJI KUJENGWA KATIKA MAENEO YA WACHIMBAJI WADOGO NCHINI

1d ago

Na Zuena Msuya, Geita.Serikali  inadhamiria kujenga vituo maalum vya uchenjuaji na kuvizungushia...

VITUO VYA UNCHENJUAJI KUJENGWA MAENEO YOTE YA WACHIMBAJI WADOGO

Katibu Mkuu wa Wizara ya Madini Profesa Simon Msanjila, akishuka chini ya mgodi uliojengwa katika Kit...

NAIBU WAZIRI MADINI ATUA MKOANI SONGWE KWA ZIARA YA KIKAZI

Naibu Waziri wa Madini Mhe Doto Mashaka Biteko akizungumza mara baada ya kupokelewa na Mkuu wa Wilaya...

Pata Tiba ya Tatizo la Nguvu Za Kiume........Inasaidia Kukufanya Urudie Mara 5 na kuchelewa kwa Dakika 20

1d ago

TATIZO LA UPUNGUFU WA NGUVU ZA KIUME NA MAUMBILE MADOGO LINATIBIKA.Baada ya utafiti wa mda mrefu juu ...

Huna Sababu ya Kuaibika Tena.....Jipatie Dawa Asili ya Tatizo la Nguvu za Kiume

1d ago

Matatizo ya nguvu za kiume  yamekua yakiathiri watu wengi sana kisaikologia hasa baada ya kujion...

NAIBU WAZIRI MADINI ATUA MKOANI SONGWE KWA ZIARA YA KIKAZI

1d ago

Na Mathias Canal, SongweNaibu Waziri wa Madini Mhe Doto Mashaka Biteko leo 22 Februari 2018 ameanza ...

NAIBU WAZIRI WA MADINI AKERWA NA USIRI WA MAPATO YA MUWEKEZAJI MGODI WA SUNSHINE

Naibu Waziri wa Wizara ya Madini Mhe Doto Mashaka Biteko akizungumza na baadhi ya wafanyakazi wa mgod...

NAIBU WAZIRI MADINI AKERWA USIRI WA MAPATO YA MUWEKEZAJI MGODI WA SUNSHINE

1d ago

Na Mathias Canal, MbeyaNaibu Waziri wa Wizara ya Madini Mhe Doto Mashaka Biteko amekerwa na usiri wa ...

Wizara ya Madini Kutotoa Leseni kwa Mwekezaji Mbabaishaji

2d ago

Naibu Waziri wa Madini, Mhe. Stanslaus Nyongo amesema kuwa Wizara yake  haitatoa leseni ya uchimba...

Kampuni za Madini Tanzania zaamriwa kutumia benki za wazawa pekee

2d ago

Kanuni mpya za sera za madini zinataka kampuni za madini kufungua akaunti na kuweka fedha zao katika ...

Huna Sababu ya Kuaibika Tena.....Jipatie Dawa Asili ya Tatizo la Nguvu za Kiume

2d ago

Matatizo ya nguvu za kiume  yamekua yakiathiri watu wengi sana kisaikologia hasa baada ya kujion...

Pata Tiba ya Tatizo la Nguvu Za Kiume........Inasaidia Kukufanya Urudie Mara 5 na kuchelewa kwa Dakika 20

2d ago

TATIZO LA UPUNGUFU WA NGUVU ZA KIUME NA MAUMBILE MADOGO LINATIBIKA.Baada ya utafiti wa mda mrefu juu ...

Mtanzania akamatwa Kenya kwa kusafirisha dhahabu yenye thamani ya $1M

2d ago

Maafisa wa Forodha nchini Kenya wanamshikilia mwanaume mmoja anayedhaniwa kuwa Raia wa Tanzania kwa k...

WAMILIKI WA LESENI ZA MADINI WAASWA UONGEZAJI THAMANI YA MADINI

2d ago

Na Mathias Canal, MbeyaWamiliki wa leseni za madini ya dhababu, vito na mengineyo kote nchini wametak...

'€œNAJIVUNIA KUFANYA KAZI CHINI YA RAIS MAGUFULI ANAYEFANYA MAAMUZI KWA WAKATI'€ MHE BITEKO

  Naibu Waziri wa Madini Mhe Doto Mashaka Biteko akisisitiza jambo wakati akizungumza na viongo...

Naibu Waziri Biteko aanza Ziara Mkoani Mbeya Ampa Heko RC Makala

2d ago

Naibu Waziri wa Madini Mhe. Doto Mashaka Biteko ameanza ziara ya kikazi katika Mkoa wa Mbeya ambapo p...

'€œNajivunia kufanya kazi chini ya Rais Magufuli'€- Naibu Waziri wa Madini

2d ago

Naibu Waziri wa Madini Mhe Doto Mashaka Biteko amebainisha kuwa anajivunia kufanya kazi chini ya Rais...

MHE BITEKO AWAHAKIKISHIA WANANCHI WALIOWAHI KUWA WAFANYAKAZI WA MGODI WA KIWIRA KULIPWA STAHIKI ZAO

3d ago

Na Mathias Canal, SongweNaibu Waziri wa Wizara ya Madini Mhe Doto Mashaka Biteko amewahakikishia baad...

Naibu Waziri wa Madini Mhe Doto Mashaka Biteko atembelea mgodi wa makaa ya mawe wa Kiwira

3d ago

Naibu Waziri wa Madini Mhe Doto Mashaka Biteko akisisitiza jambo wakati akizungumza na viongozi ...

MHE BITEKO AWAHAKIKISHIA WANANCHI WALIOWAHI KUWA WAFANYAKAZI WA MGODI WA KIWIRA KULIPWA STAHIKI ZAO

Naibu Waziri wa Wizara ya Madini Mhe Doto Mashaka Biteko akisisitiza jambo alipokuwa akizungumza n...

Huna Sababu ya Kuaibika Tena.....Jipatie Dawa Asili ya Tatizo la Nguvu za Kiume

3d ago

Matatizo ya nguvu za kiume  yamekua yakiathiri watu wengi sana kisaikologia hasa baada ya kujion...

Pata Tiba ya Tatizo la Nguvu Za Kiume........Inasaidia Kukufanya Urudie Mara 5 na kuchelewa kwa Dakika 20

3d ago

TATIZO LA UPUNGUFU WA NGUVU ZA KIUME NA MAUMBILE MADOGO LINATIBIKA.Baada ya utafiti wa mda mrefu juu ...

Acacia Yaanza Kusaka Wawekezaji Kwaajili ya Kuingia Kwenye Miradi Yake

Kampuni ya uchimbaji madini ya Acacia imeanza mazungumzo na wawekezaji mbalimbali kwa ajili ya kuingi...

Acacia Yaanza Kusaka Wawekezaji Kwaajili ya Kuingia Kwenye Miradi Yake

Kampuni ya uchimbaji madini ya Acacia imeanza mazungumzo na wawekezaji mbalimbali kwa ajili ya kuingi...

Acacia Yaanza Kusaka Wawekezaji Kwaajili ya Kuingia Kwenye Miradi Yake

Kampuni ya uchimbaji madini ya Acacia imeanza mazungumzo na wawekezaji mbalimbali kwa ajili ya kuingi...

Acacia Yaanza Kusaka Wawekezaji Kwaajili ya Kuingia Kwenye Miradi Yake

Kampuni ya uchimbaji madini ya Acacia imeanza mazungumzo na wawekezaji mbalimbali kwa ajili ya kuingi...

Acacia Yaanza Kusaka Wawekezaji Kwaajili ya Kuingia Kwenye Miradi Yake

Kampuni ya uchimbaji madini ya Acacia imeanza mazungumzo na wawekezaji mbalimbali kwa ajili ya kuingi...

Waziri Atoa Wiki Mbili Mgodi wa Nyakavanglaa Ufunguliwe

Leo February 20, 2018 stori nayokusogezea ni kuhusu agizo alilolitoa Naibu Waziri Wa wizara ya Madini...

Waziri Atoa Wiki Mbili Mgodi wa Nyakavanglaa Ufunguliwe

Leo February 20, 2018 stori nayokusogezea ni kuhusu agizo alilolitoa Naibu Waziri Wa wizara ya Madini...

Waziri Atoa Wiki Mbili Mgodi wa Nyakavanglaa Ufunguliwe

Leo February 20, 2018 stori nayokusogezea ni kuhusu agizo alilolitoa Naibu Waziri Wa wizara ya Madini...

Waziri Atoa Wiki Mbili Mgodi wa Nyakavanglaa Ufunguliwe

Leo February 20, 2018 stori nayokusogezea ni kuhusu agizo alilolitoa Naibu Waziri Wa wizara ya Madini...

Waziri Atoa Wiki Mbili Mgodi wa Nyakavanglaa Ufunguliwe

Leo February 20, 2018 stori nayokusogezea ni kuhusu agizo alilolitoa Naibu Waziri Wa wizara ya Madini...

MHE BITEKO AANZA ZIARA MKOANI MBEYA AMPA HEKO RC MAKALLA USIMAMIZI WA SEKTA YA MADINI

Naibu Waziri wa Madini Mhe Doto Mashaka Biteko (Kushoto) akizungumza na Mkuu wa Mkoa wa Mbeya Mhe Amo...

Acacia yasaka ubia na wawekezaji wengine

3d ago

Kampuni ya uchimbaji madini ya Acacia imeanza mazungumzo na wawekezaji mbalimbali kwa ajili ya kuingi...

MACHIMBO YA NYAKAVANGALA KUFUNGULIWA MACHI, 2018

Naibu Waziri wa Madini, Doto Biteko akizungumza na Wachimbaji Madini wa Machimbo ya Dhahabu ya Nyakav...

Huna Sababu ya Kuaibika Tena.....Jipatie Dawa Asili ya Tatizo la Nguvu za Kiume

4d ago

Matatizo ya nguvu za kiume  yamekua yakiathiri watu wengi sana kisaikologia hasa baada ya kujion...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek