Pingamizi la Mbowe na Viongozi Chadema Latupiliwa Mbali Mahakamani

15w ago

Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, imetupilia mbali pingamizi la viongozi wa CHADEMA akiwemo Freeman Mb...

Hakimu Atupilia mbali pingamizi la Mbowe na Wenzake

15w ago

Hakimu Mkazi wa Mahakama ya Kisutu, Wilbard Mashauri ametupilia mbali pingamizi la viongozi wa Chadem...

Chadema yavurugwa na kifo cha diwani wake

15w ago

Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe amesema familia ya chama hicho imevurugwa kwa kumpoteza di...

HII NDIO HISTORIA YA MUZIKI WA DISCO TANZANIA

15w ago

Na Mwandishi wetu, Washington, DCNimeona nikae chini niipitie maandiko ya mhenga moja aliyeandika hab...

Polepole Awafungukia Mbowe na Zitto Kabwe Baada ya Kutangaza Kuungana

16w ago

Katibu wa Itikadi na Uenezi CCM, Ndg. Humphrey Polepole amewaonya Vongozi wa vyama vya Upinzani nchin...

Humphrey Polepole ashangazwa na Zitto Kabwe na Mbowe

16w ago

Katibu wa Itikadi na Uenezi CCM, Ndg. Humphrey Polepole amewasikitikia Viongozi wa vyama vya Upinzani...

Polepole Awasikitikia Mbowe, Zitto Kabwe "Mmeanza Siasa Msibani CCM Tunasema Wembe ni Ule Ule'

16w ago

Katibu wa Itikadi na Uenezi CCM, Ndg. Humphrey Polepole ameonyesha Vongozi wa vyama vya Upinzani nchi...

Polepole Awasikitikia Mbowe, Zitto Kabwe "Mmeanza Siasa Msibani CCM Tunasema Wembe ni Ule Ule'

16w ago

Katibu wa Itikadi na Uenezi CCM, Ndg. Humphrey Polepole ameonyesha Vongozi wa vyama vya Upinzani nchi...

Polepole Awafungukia Mbowe na Zitto Kabwe Baada ya Kutangaza Kuungana

16w ago

Katibu wa Itikadi na Uenezi CCM, Ndg. Humphrey Polepole amewaonya Vongozi wa vyama vya Upinzani nchin...

Zitto ataka tafakuri ya Mbowe isilenge kubagua watu

16w ago

Siku moja baada ya mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe kutaka tafakuri pana kuhusu kuundwa kwa umoja...

Miaka 26 ya kuzaliwa Chama cha Wananchi

16w ago

By Juliua Mtatiro – Gazeti la Mwananchi Sunday, May 3, 2018 Mei 28, 1992 (miaka 26 iliyopita), ...

Zitto ataka tafakuri ya Mbowe isilenge kubagua watu

16w ago

Siku moja baada ya mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe kutaka tafakuri pana kuhusu kuundwa kwa umoja...

Mbowe atafakari, aweka masharti ya muungano vyama vya upinzani

16w ago

Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe amezungumzia umoja wa kudumu ambao Mbunge wa Kigoma Mjini (ACT W...

Mbowe atafakari, aweka masharti ya muungano vyama vya upinzani

16w ago

Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe amezungumzia umoja wa kudumu ambao Mbunge wa Kigoma Mjini (ACT W...

LALA SALAMA MWALIMU KASUKU BILAGO, UMEONDOKA KABLA YA NDOTO YAKO KUTIMIA.

16w ago

Leo Mbunge wangu Mwalimu Kasuku Bilago, Mbunge wa Buyungu utalala katika nyumba yako ya milele, ...

Zitto Kabwe Atangaza Ushirikiano na Chadema Jimbo la Buyungu

16w ago

Jana Jumatano Mei 30, 2018, Zitto kupitia mitandao mbalimbali ya kijamii ameeleza kuwa yeye na mwenye...

Zitto atangaza ushirikiano na Chadema Jimbo la Buyungu

16w ago

Jana Jumatano Mei 30, 2018, Zitto kupitia mitandao mbalimbali ya kijamii ameeleza kuwa yeye na mwenye...

Zitto atangaza ushirikiano na Chadema Jimbo la Buyungu

16w ago

Unaweza kusema fukuto la uchaguzi katika Jimbo la Buyungu mkoani Kigoma limeanza taratibu baada ya mb...

SPIKA NDUGAI AFIKA KUWAFARIJI WAFIWA NA KUTOA HESHIMA ZA MWISHO MSIBA WA MAREHEMU KASUKU BILAGO.

16w ago

Spika wa Bunge, Mhe. Job Ndugai akizungumza na Waheshimiwa Wabunge, ndugu, jamaa na marafiki waliofik...

BREAKING: ACT Wazalendo na CHADEMA waungana

16w ago

Vyama vya upinzani ACT Wazalendo na CHADEMA vimeafikiana kuweka mgombea mmoja wa Ubunge anayekubalika...

MBOWE ATAKA USHIRIKIANO WABUNGE WA CCM,

17w ago

Na MAREGESI PAUL Na RAMADHAN HASSAN-DODOMA MWENYEKITI wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema),...

Mjadala uenyekiti wa Freeman Mbowe wafunika uchaguzi Chadema

17w ago

Wakati Chadema ikiendelea na mchakato wa kuwapata viongozi wake katika ngazi za nchini, nafasi ya mwe...

Mjadala uenyekiti wa Freeman Mbowe wafunika uchaguzi Chadema

17w ago

Wakati Chadema ikiendelea na mchakato wa kuwapata viongozi wake katika ngazi za nchini, nafasi ya mwe...

Mwili wa aliyekuwa Mbunge wa Buyungu Marehemu Mwl. Kasuku Bilago wasafirishwa

17w ago

Naibu Spika wa Bunge, Mhe. Dkt. Tulia Ackson  (wa pili kulia) akizungumza na Kiongozi wa Ka...

NAIBU SPIKA AKIZUNGUMZA NA MHE. MBOWE WAKATI WA KUSAFIRISHA MWILI WA MAREHEMU BILAGO UWANJA WA NDEGE DODOMA

Naibu Spika wa Bunge, Mhe. Dkt. Tulia Ackson  (wa pili kulia) akizungumza na Kiongozi wa Kambi ya ...

Mbowe amlilia Bilago, asema wema hawaishi muda mrefu

17w ago

Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe amesema kifo cha Mbunge wa Buyungu (Chadema), Kasuku Bilago ni p...

MWILI WA MBUNGE KASUKU BILAGO WAAGWA LEO JIJINI DAR

17w ago

Na Said Mwishehe, Globu ya jamiiMWILI wa aliyekuwa Mbunge wa Buyungu wilayani Kakonko mkoani Kigoma K...

Mh. Mbowe aeleza alivyotumiwa sms na Mbunge Kasuku kabla ya kifo chake (+video)

17w ago

Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Aikael Mbowe ameeleza jinsi marehemu Mbunge wa Bayungu, Mhe. Kas...

Hii Hapa Kauli ya Mwisho ya Marehemu Bilago Mbowe Asimulia Mwanzo Mwisho

17w ago

Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe ameeleza maneno ya mwisho aliyoambiwa na marehemu Kasuku B...

Mbowe Afunguka Kauli ya Mwisho ya Bilago Kabla ya Kifo

  MWENYEKITI wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe amesema maneno ya mwisho aliyoambiwa na aliyekuwa M...

Mbowe asimulia maneno ya mwisho ya marehemu Bilago

17w ago

Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe ameeleza maneno ya mwisho aliyoambiwa na marehemu Kasuku B...

Mbunge CHADEMA Afariki Dunia

17w ago

Mbunge wa jimbo la Buyungu Mkoani Kigoma kupitia CHADEMA, Mh. Kasuku Samson Bilago amefariki dunia le...

Mbunge wa CHADEMA amefariki

17w ago

Mbunge wa jimbo la Buyungu mkoani Kigoma, Kasuku Samson Bilago (CHADEMA) amefariki dunia katika Hospi...

Mbowe kupangua baraza lake la mawaziri

18w ago

Mabadiliko hayo yanatarajiwa kuzingatia ongezeko la wizara kama alivyofanya Rais John Magufuli, kutok...

Nani kukatwa nani kubaki???Mbowe Kufanya Mabadiliko ya Baraza Lake Mawaziri.

18w ago

Kiongozi wa Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni, Freeman Mbowe anatarajiwa kufanya mabadiliko ya baraza l...

Mbowe Kufanya Mabadiliko ya Baraza Lake Mawaziri.

18w ago

Kiongozi wa Kambi Rasmi ya Upinzani Bungeni, Freeman Mbowe anatarajiwa kufanya mabadiliko ya baraza l...

Moto waanza kuwaka kiti cha Mbowe Chadema

18w ago

Dar es Salaam. Chadema imeanza uchaguzi kuwapata viongozi wake huku kukiwa na minong'ono kwamb...

Moto waanza kuwaka kiti cha Mbowe Chadema

18w ago

Chadema imeanza uchaguzi kuwapata viongozi wake huku kukiwa na minong'ono kwamba kuna wanacham...

Moto Waanza Kuwaka Kiti cha Mbowe Chadema..Habari Zilizopo Katika Magazeti ya Leo Jumatatu ya May 21

18w ago

Moto Waanza Kuwaka Kiti cha Mbowe Chadema..Habari Zilizopo Katika Magazeti ya Leo Jumatatu ya May 21

Kesi ya kina Mbowe yanguruma mpaka saa mbili usiku Kisutu

18w ago

Ubishani wa kisheria katika kesi inayomkabili Freeman Mbowe na wenzake wanane uliilazimisha Mahakama ...

Kibatala Aiomba Mahakama Ifute Mashtaka Kesi ya Mbowe na Wenzake

18w ago

Upande wa utetezi katika kesi ya uchochezi inayowakabili viongozi tisa wa Chadema akiwemo Mwenyekiti ...

Kibatala Aiomba Mahakama Ifute Mashtaka Kesi ya Mbowe na Wenzake

18w ago

Upande wa utetezi katika kesi ya uchochezi inayowakabili viongozi tisa wa Chadema akiwemo Mwenyekiti ...

Kesi ya kina Mbowe yanguruma mpaka saa mbili usiku Kisutu

18w ago

Ubishani wa kisheria katika kesi inayomkabili Freeman Mbowe na wenzake wanane uliilazimisha Mahakama ...

Kibatala Aiomba Mahakama Ifute Mashtaka Kesi ya Mbowe na Wenzake

Upande wa utetezi katika kesi ya uchochezi inayowakabili viongozi tisa wa Chadema akiwemo Mwenyekiti ...

VIDEO-Sugu aelezea alivyokuwa akilala mzungu wa nne gerezani-1

19w ago

Nje ya Gereza Kuu la Ruanda, kuna umati mkubwa wa watu. Viongozi wa Chadema wakiongozwa na mwenyekiti...

Kina Mbowe wakwama kwenda Mahakama Kuu

19w ago

Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu imetupilia mbali maombi ya Freeman Mbowe na wenzake wanane ya kutaka ...

MAOMBI YA KINA MBOWE YAKWAMA KISUTU

19w ago

Na KULWA MZEE-DAR ES SALAAM MAHAKAMA ya Hakimu Mkazi Kisutu imeyatupilia mbali maombi ya Mwenyekiti w...

Kina Mbowe wakwama kwenda Mahakama Kuu

19w ago

Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu imetupilia mbali maombi ya Freeman Mbowe na wenzake wanane ya kutaka ...

Kesi ya Kina Mbowe na Wenzake yasikilizwa leo...Hicho ndio Kinaendelea

19w ago

KISUTU, DAR: Kesi ya kufanya mikusanyiko isiyo halali inayowakabili viongozi 9 wa CHADEMA, imeendelea...

MAHAKAMA YATUPILIA MBALI MAOMBI UPANDE WA UETETEZI KESI YA UCHOCHEZI INAYOWAKABILI VIONGOZI CHADEMA AKIWAMO MBOWE

19w ago

Na Karama Kenyunko, Blogu ya jamiiMAHAKAMA ya Hakimu Mkazi Kisutu leo imetupilia mbali maombi ya upan...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek