MKAZI DAR AMLILIA RC MAKONDA AMSAIDIE KUPATA NYUMBA YAKE AMBAYO ANADAI AMEDHULUMIWA

15h ago

Na Emmanul Masaka ,Globu ya jamiiMKAZI wa Mnazi Mmoja barabara ya Sukuma na Mafya jijini Dar es Sa...

Vidole Havitatumika Kupima Wanaume wa Dar Tezi Dume-Makonda

23h ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amesema kuwa, njia itakayotumika kuwapima saratani ya tez...

VIDEO-Makonda na mambo mengine matano walivyotikisa Bunge Dodoma

24h ago

Kampeni inayofanywa na Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda inayolenga kuwasikiliza wanawake w...

Muhimbili yataja kinachowatesa wanaume wengi, Makonda aja na kampeni ya tezi dume

1d ago

Wakati mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda akiandaa mkakati wa kuwapima wanaume wanaoishi jij...

Fahamu njia itakayotumika kupima tezi dume Dar

1d ago

Wakati chanjo ya saratani ya mlango wa kizazi kwa wasichana wote wenye umri wa miaka 14 ikitarajiwa k...

Makonda kupima wanaume tezi dume

1d ago

MKUU wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amesema ana mkakati wa kuanza kupita nyumba kwa nyumba kw...

Makonda kupima tezi dume nyumba kwa nyumba

1d ago

Wakati chanjo ya saratani ya mlango wa kizazi kwa wasichana wote wenye umri wa miaka 14 ikitarajiwa k...

RC MAKONDA AZINDUA ZOEZI LA UTOAJI CHANJO YA KUZUIA SARATANI YA MLANGO WA KIZAZI DAR

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe. Paul Makonda leo amezindua zoezi la utoaji wa chanjo ya kuzuia sar...

RC MAKONDA AZINDUA ZOEZI LA UTOAJI CHANJO YA KUZUIA SARATANI YA MLANGO WA KIZAZI DAR

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe. Paul Makonda leo amezindua zoezi la utoaji wa chanjo ya kuzuia sar...

Zoezi la utoaji chanjo ya kuzia saratani ya mlango wa kizazi yazinduliwa

2d ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Paul Makonda leo amezindua zoezi la utoaji wa chanjo ya kuzuia saratani...

Waliokataa Wito wa Makonda Kufikishwa kwa Kamanda Mambosasa

Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam amewaonya wanaume waliokataa wito wa kuitwa kwao kuhusiana na malezi ya...

RC Makonda Kupima Tezi Dume Nyumba kwa Nyumba

  MKUU wa Mkoa wa Dar es Salam, Paul Makonda anatarajia kuanza Oparesheni maalum wa kupima tezi ...

RC Makonda azindua kampeni ya utoaji wa chanjo ya saratani ya kizazi Dar

2d ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe. Paul Makonda leo amezindua zoezi la utoaji wa chanjo ya kuzuia sar...

Makonda sasa kuwapima wanaume saratani ya tezi dume nyumba kwa nyumba

2d ago

Wakati chanjo ya saratani ya mlango wa kizazi kwa wasichana wote wenye umri wa miaka 14 ikitarajiwa k...

Makonda Kupima Tezi Dume Nyumba kwa Nyumba kwa Lazima

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salam Paul Makonda, anatarajia kuanza mkakati maalum wa kupima tezi dume kwa l...

RC Makonda kupita nyumba kwa nyumba kupima tezi dume

2d ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Mhe. Paul Makonda amesema ana mkakati wa kupita nyumba kwa nyumba ili ...

Kamata Kamata ya Makonda Kwa Wanaume Waliotelekeza Watoto Kufanyika Jumatatu

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe. Paul Makonda amesema wanaume wote waliokaidi wito wa kufika ofsini...

Wanaume Waliokaidi Wito Wa Rc Makonda Kukamatwa Jumatatu

2d ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe. Paul Makonda amesema wanaume wote waliokaidi wito wa kufika ofsini...

WANAUME WALIOKAIDI WITO WA RC MAKONDA KUKAMATWA JUMATATU

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe. Paul Makonda amesema wanaume wote waliokaidi wito wa kufika ofsini...

Wanaume waliokaidi wito wa RC Makonda kukamatwa Jumatatu (Video)

3d ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe. Paul Makonda amesema wanaume wote waliokaidi wito wa kufika ofsini...

Malalamiko yanayotolewa na Kinamama dhidi ya kinababa,Mkuu wa Mkoa wa Dsm Paul Makonda amekiri zoezi hilo kuwa gumu

3d ago

Wakati zoezi la kusikiliza Malalamiko yanayotolewa na Kinamama dhidi ya kinababa wanaodaiwa kutelekez...

SIDO YAKABIDHI VYETI VYA KUTAMBUA VIWANDA VIDOGO NA VYA KATI 300 DAR

3d ago

Na Said Mwishehe,Globu ya jamiiSHIRIKA la kuhudumia Viwanda Vidogo vidogo(SIDO),limetoa vyeti vya kut...

RC MAKONDA AZINDUA HOSPITALI YA MAMA NA MTOTO CHANIKA

3d ago

Na Leandra Gabriel, Blogu ya jamiiRAIS wa Shirika la Misaada la Korea Kusini (KOICA), Lee Mi Kyung am...

HOSPITAL YA MAMA NA MTOTO CHANIKA ILIYOJENGWA KWA JITIADA ZA RC MAKONDA YAZINDULIWA RASMI

Rais wa Shirika la Misaada la Korea Kusini KOICA Bi.Lee Mi Kyung amezindua Hospital ya Mama na Mtoto ...

Hospitali ya Mama na Mtoto Chanika yazinduliwa

4d ago

Rais wa Shirika la Misaada la Korea Kusini KOICA Bi.Lee Mi Kyung amezindua Hospitali ya Mama na Mtoto...

Hospitali ya Mama na Mtoto iliyojengwa kwa bilioni 9 kwa jitihada za RC Makonda yazinduliwa (Video)

4d ago

Rais wa Shirika la Misaada la Korea Kusini Koica Bi.Lee Mi Kyung amezindua hospitali ya Mama na Mtoto...

Sakata Watoto Waliotelekezwa: Wabunge Wamjia Juu Makonda Wataka Achukuliwe Hatua

Mbunge wa Ulanga Gudluck Mlinga ameitaka Wizara ya Katiba na Sheria kutoa ufafanuzi wa kisheria kuhus...

Video:Makonda Atema Cheche kwa Wabunge Wanaokosoa Kampeni Yake "Faragha Ukiwa Chumbani ila Ukiitwa Kimbia Usisubiri Nikufate"

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amesema wale wote wanaosema kampeni yake ya kuwasaidia ak...

Makonda awajibu mawaziri Waliompinga Jana

4d ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amesema wale wote wanaosema kampeni yake ya kuwasaidia ak...

Kampeni ya Makonda yakosolewa bungeni Dodoma

4d ago

Kampeni iliyofanywa na Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda iliyolenga kuwasikiliza wanawake w...

Mbunge ahoji tabia za Makonda Bungeni

4d ago

Mbunge wa Viti Maluum (Chadema), Sabrina Sungura amemtaka Waziri wa Katiba na Sheria, Profesa Palamag...

Waziri Palamagamba Kabudi Akosoa kampeni ya RC Makonda kuwasaidia wanawake

4d ago

Waziri wa Katiba na Sheria, Prof Palamagamba Kabudi amekosoa utaratibu uliotumiwa na Mkuu wa Mkoa wa ...

Mawaziri, Msukuma Wampinga Paul Makonda

Waziri wa Katiba na Sheria,  Palamagamba Kabudi ameikosoa kampeni iliyoanzishwa na Mkuu wa Mkoa ...

Waziri atoa kauli kampeni ya RC Makonda kuwasaidia wanawake

4d ago

Waziri wa Katiba na Sheria, Prof Palamagamba Kabudi amekosoa utaratibu uliotumiwa na Mkuu wa Mkoa wa ...

Mawaziri, Msukuma Wampinga Makonda

5d ago

Waziri wa Katiba na Sheria,  Palamagamba Kabudi ameikosoa kampeni iliyoanzishwa na Mkuu wa Mkoa ...

Sakata la RC Makonda: Kina Baba 540 wakubali kulea watoto, 60 kupimwa DNA

5d ago

Idadi kubwa ya Kinababa walioitikia Wito wa kufika Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe. Paul M...

KINABABA WALIOFIKA KWA RC MAKONDA WAKUBALI KWA MOYO MMOJA KULEA WATOTO.

Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam Mh. Paul Makonda akizungumza na baadhi ya akina baba waliofika kwenye o...

HATARI KUBWA: Jengo Hili Dar Kuporomoka Muda Wowote - Video

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amesema serikali inafanya uchunguzi kuhusu mkandarasi ali...

RC MAKONDA AWATAKA WANANCHI KUCHUKUWA TAHADHARI NA MVUA ZINAZOENDELEA KUNYESHA

7d ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Mhe. Paul Makonda amefanya ziara ya kuwatembelea na kuwapa pole wahanga...

RC MAKONDA AWATAKA WANANCHI KUCHUKUWA TAHADHARI NA MVUA ZINAZOENDELEA KUNYESHA

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Mhe. Paul Makonda amefanya ziara ya kuwatembelea na kuwapa pole wahanga...

RC Makonda ataka shule zifungwe kwa masaa 72

7d ago

Mkuu wa Dar es salaam, Paul Makonda ameziomba Mamlaka za Elimu kufunga shule kwa siku mbili kufuatia ...

Wanaokuombea Mema Wako Wachache-Ujumbe Wa Makonda kwa Lulu.

Mkuu wa mkoa wa Dar Es Salam Paul Makonda amemuandikia ujumbe mzito msanii lulu michael katika siku y...

Huu Hapa Ujumbe wa Makonda kwa Lulu "Kumbe Wanaokuombea Mema Wako Wachache"

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda amemtakia heri ya siku ya mfanano wa kuzaliwa Elizabeth M...

Maafa ya Mvua: RC Makonda Ataka Mamlaka Husika Kufunga Shule

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda ameziomba mamlaka za elimu kufunga shule kwa siku mbili k...

Wema Atuma Salamu kwa Mange Baada ya Anil kimambi Kukutana na Makonda.

Mwanadada Wema Sepetu ametuma salamu kwa Mange Kimambi mwanadada anaefanya ushawishi mkubwa katika mt...

RC Makonda ataka shule zifungwe kwa masaa 72

7d ago

Mkuu wa Dar es salaam, Paul Makonda ameziomba Mamlaka za Elimu kufunga shule kwa siku mbili kufuatia ...

RC Makonda atoa ujumbe kwa Lulu 'wanaokuombea mema wachache '

7d ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda amemtakia heri ya siku ya mfanano wa kuzaliwa Elizabeth M...

Makonda aomba shule zifungwe Dar

7d ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda ameziomba mamlaka za elimu kufunga shule kwa siku mbili k...

Shamsa Ford Atishia Kumpeleka Baba Watoto Wake Kwa Makonda

Msanii wa Bongo movie Shamsa Ford amefungukia mipango yake ya kumbruza kwa Makonda Ex wake ambaye ame...

Makonda Awatahadharisha Wakazi wa Dar

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda ametoa tahadhari kwa wananchi wa mkoa wa Dar es Salaam ku...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek