Hali ya Lissu Yazidi Kuhimarika "Kwa Sasa Naweza Kusimama Kutembea Bado"

Mbunge wa Singida Mashariki (Chadema), Tundu Lissu amezungumzia hali ya afya yake akisema kwa sasa an...

Tundu Lissu aeleza hali ya afya yake inavyo endelea kwa sasa huko nchini Ubelgiji

8h ago

Mbunge wa Singida Mashariki (Chadema), Tundu Lissu amezungumzia hali ya afya yake akisema kwa sasa an...

Lissu: Kwa sasa naweza kusimama, kutembea bado

10h ago

Mbunge wa Singida Mashariki (Chadema), Tundu Lissu amezungumzia hali ya afya yake akisema kwa sasa an...

Tundu Lissu Afunguka Baada ya Kutembelwa na Katani Ahmad Katani, mbunge wa Jimbo la Tandahimba

1d ago

Mbunge wa Singida Mashariki kwa tiketi ya (CHADEMA) Mhe. Tundu Antiphas Lissu amefunguka na kusema am...

Lissu aongea Haya akiwa Ubelgiji

4d ago

RAIS wa Chama cha Wanasheria Tanganyika (TLS), Tundu Lissu amesema uchaguzi wa marudio Kinondoni na S...

Lema ahoji bungeni matibabu ya Tundu Lissu

1w ago

Mbunge wa Arusha Mjini (Chadema), Godbless Lema amehoji sababu za Bunge kutogharimia matibabu ya Tund...

Lema ahoji bungeni matibabu ya Tundu Lissu

1w ago

Mbunge wa Arusha Mjini (Chadema), Godbless Lema amehoji sababu za Bunge kutogharimia matibabu ya Tund...

Mwigulu Nchemba Awakemea Wanasiasa Wanaoihusisha Serikali na Kushambuliwa kwa Tundu Lissu

Waziri wa Mambo ya Ndani ya nchi Dkt. Mwigulu Nchemba amewataka wanasiasa kuacha kutumia kuumia kwa m...

"Tundu Lissu asingepona" - Mwigulu Nchemba

1w ago

Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Mwigulu Nchemba amefunguka na kuweka wazi kuwa baadhi ya wanasiasa ...

Mwigulu awakemea wanasiasa wanaoihusisha Serikali na Shambulio la Lissu

1w ago

Waziri wa Mambo ya Ndani ya nchi Dkt. Mwigulu Nchemba amewataka wanasiasa kuacha kutumia kuumia kwa m...

'€œAngekuwa anatokea Singida, angeipongeza Serikali, baada ya LISSU kushambuliwa'€

1w ago

Leo February 14, 2018 Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Mwigulu Nchemba yupo Mkoani Singida akifanya s...

Mwigulu Nchemba awakemea wanasiasa wanaoihusisha Serikali na kushambuliwa kwa Tundu Lissu

1w ago

Waziri wa Mambo ya Ndani ya nchi Dkt. Mwigulu Nchemba amewataka wanasiasa kuacha kutumia kuumia kwa m...

Waziri Mwigulu awakemea vikali Wanasiasa

1w ago

Waziri wa mambo ya ndani ya nchi amewataka wanasiasa kuacha kutumia kuumia kwa mbunge Tundu Lissu kam...

Mwili wa Aliyekuwa Katibu wa Chadema Kusafirishwa Iringa kwa Maziko

Mwili wa aliyekuwa Katibu wa Chadema Kata ya Hananasif jijini Dar es Salaam, Daniel John unatarajiwa ...

Video: Lissu mimi ni ndugu yangu - Waziri Mwigulu Nchemba

1w ago

Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Dkt. Mwigulu Nchemba amesema amewaonya wanasiasa kutumia shambulio ...

Video: Lissu mimi ni ndugu yangu - Waziri Mwigulu Nchemba

1w ago

Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Dkt. Mwigulu Nchemba amesema amewaonya wanasiasa kutumia shambulio ...

Dkt. Mwigulu awakemea wanasiasa wanaoihusisha Serikali na kushambuliwa kwa Tundu Lissu

Waziri wa Mambo ya Ndani ya nchi Dkt. Mwigulu Nchemba amewataka wanasiasa kuacha kutumia kuumia kwa m...

Zitto Kabwe Amtetea Samatta "Msimuingize Kwenye Haya Mambo Tafadhali"

Mbunge wa Kigoma Mjini, Zitto Kabwe amefunguka na kumtetea mshambuliaji wa Kimataifa wa Tanzania amba...

Waziri Mwigulu azungumzia kampeni kuhusishwa na tukio la Mbunge Lissu

1w ago

Leo February 14, 2018 nakusogezea stori inayomhusu Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Mwigulu Nchemba a...

Dkt. Nchemba awakemea wanasiasa wanaoihusisha serikali na shambulio la Mh. Lissu

1w ago

Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Mwigulu Nchemba amewataka wanasiasa kuacha kutumia kuumia kwa Mbung...

HOJA YA HAJA: HUU NI UPUUZI MKUBWA

1w ago

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe MagufuliTangu Jumapili tarehe 11/02/2018 nili...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek