Mjomba wa Sam wa Ukweli Aanika Mazito - Video

  Kufuatia kifo cha msanii, Sam wa Ukweli, kilichotokea usiku wa kuamkia leo kwa tatizo linaloda...

Familia Ya Sam Yasisitiza Kuwa Ndugu Yao Hajafa Kwa Ukimwi

19w ago

Familia ya Msanii Sam wa Ukweli aliyefariki jana imeweka wazi kuwa ndugu yao hajafa kwa Ukimwi kama t...

FAMILIA: Sam Waukweli Hajafa na UKIMWI Jamani! - Video

Kufuatia kifo cha msanii, Sam wa Ukweli, kilichotokea usiku wa kuamkia leo kwa tatizo linalodaiwa kuw...

Ndugu wa marehemu Sam wa Ukweli wamlaani aliyesema kafariki kwa UKIMWI, wenyewe waeleza kilichomuua

19w ago

Ndugu wa marehemu Sam wa Ukweli wamemjia juu producer wa muziki ambaye alikuwa wa kwanza usiku wa jan...

WAHARIRI WAOMBWA KUSHIRIKIANA NA SERIKALI KATIKA SEKTA YA AFYA

19w ago

Na Ripota WetuWAHARIRI wa vyombo vya habari nchini wameombwa kushirikiana na serikali katika kila jam...

Ndugu wa marehemu Sam wa Ukweli wamlaani aliyesema kafariki kwa UKIMWI, wenyewe waeleza kilichomuua (+video)

19w ago

Ndugu wa marehemu Sam wa Ukweli wamemjia juu producer wa muziki ambaye alikuwa wa kwanza usiku wa jan...

Samu wa Ukweli kuzikwa kesho kijijini kwao Kiwangwa mkoa wa Pwani

19w ago

Na LULU RINGO MSANII wa muziki wa Bongo fleva, Salim Mohamed maarufu Sam wa Ukweli amefariki dunia us...

Mwanamuziki Sam wa Ukweli afariki dunia, Mtu wake wa Karibu Afungukakuhusu ungonjwa wake

19w ago

Msanii wa Bongo Fleva, Sam wa Ukweli amefariki dunia usiku wa kuamkia leo Juni 7, 2018 baada ya kuugu...

Walichoandika Wolper, Snura na Prof. Jay Kuhusu Kifo cha Sam wa Ukweli

19w ago

Usiku wa June 6, 2018 Muimbaji Sam wa Ukweli amefariki dunia baada ya kuugua na mwili wake kupelekwa ...

TANZIA: Mwanamuziki Sam wa Ukweli afariki dunia, Mtu wake wa Karibu Afunguka Ukimwi

19w ago

Msanii wa Bongo Fleva, Sam wa Ukweli amefariki dunia usiku wa kuamkia leo Juni 7, 2018 baada ya kuugu...

TANZIA: Ukimwi wa kurogwa wamuondoa duniani Sam Wa Ukweli

19w ago

MSANII wa Bongo Fleva, Sam wa Ukweli amefariki dunia usiku wa kuamkia leo katika Hospitali ya Palesti...

Tanzia- Msanii Sam Wa Ukweli Afariki Dunia

19w ago

Msanii wa Bongo fleva Sam wa Ukweli aliyefanya vizuri na vinaigrette vyake kama 'Kwetu wapo'â‚...

Wizara yazindua mradi wa VVU na Ukimwi kwa Wasichana Balehe na Wanawake Vijana Nchini

20w ago

Na Anthony Ishengoma Singida.Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto imezindua mr...

Wizara yazindua mradi wa VVU na Ukimwi kwa Wasichana Balehe na Wanawake Vijana Nchini

Kaimu Katibu Mkuu Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto Bw. Marcel Katemba  ...

Ajiua baada ya kunyimwa Unyumba na Mkewe

20w ago

Mtu mmoja aliyefahamika kwa jina la Joseph (52) anadaiwa kujinyonga mpaka kufa baada ya kunyimwa tend...

Ajinyonga baada ya kunyimwa tendo la ndoa na mkewe

20w ago

Mwanaume mmoja Nchini Uganda aliyetambulika kwa majina Joseph Ojur mwenye miaka 52 mkazi wa ukanda wa...

Ajinyonga Baada ya Kunyimwa Tendo la Ndoa na Mkewe

20w ago

Nakusogezea stori kumhusu Joseph Ojur mwenye miaka 52 mkazi wa ukanda wa  Kabagu katika manispaa...

Kujipima Ukimwi sawa, ushauri nasaha usipuuzwe

20w ago

Tumeusikia mpango wa Serikali wa kutaka kuunda sheria ya kuruhusu mtu kujipima virusi vya Ukimwi (VVU...

DAKTARI: DALILI ZA UGONJWA WA LUPUS ZINAFANANA NA UKIMWI

20w ago

  Na VERONICA ROMWALD – DAR ES SALAAM WATU wanaokabiliwa na ugonjwa wa Lupus wanaelezwa ku...

Wadau wakinzana mpango wa sheria ya kuruhusu kujipima Ukimwi

20w ago

Siku moja baada ya Waziri wa Afya, Ummy Mwalimu kusema amepeleka ombi kwa Mwanasheria Mkuu wa Serikal...

Waathirika wa Ukimwi Wamshtaki Rais

20w ago

Banjul, Gambia. Watu watatu walioathirika kutokana na tiba feki ya ugonjwa wa Ukimwi iliyobuniwa na r...

Mate yatatumika katika Upimaji wa VVU ikiwa ni Njia Mpya

20w ago

Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto imemwandikia barua Mwanasheria Mkuu wa Se...

Waathirika wa Ukimwi wamshtaki Rais

20w ago

Ousman Sowe, Lamin Ceesay na Fatou Jatta walikuwa miongoni mwa raia wa mwanzo wa Gambia kujiunga kati...

Dk. Ndugulile aahidi miaka 4 ya kukomesha TB na Ukimwi

20w ago

UGONJWA wa Kifua Kikuu (TB) na Ukimwi uko katika safu ya maradhi tishio kwa afya na uhai wa jamii zin...

Kujipima Ukimwi kwaibua mvutano

20w ago

Dk Maboko alisema waliojaribu njia hiyo wamepata matokeo mazuri

Wadau wakinzana mpango wa sheria ya kuruhusu kujipima Ukimwi

20w ago

Dar es Salaam/Dodoma. Siku moja baada ya Waziri wa Afya, Ummy Mwalimu kusema amepeleka ombi kwa Mwana...

Serikali Kuendelea Kuchukua Hatua za Kisera Kuhakikisha Riba za Mikopo Zinapungua

20w ago

Na Lilian Lundo - MAELEZO, Dodoma.Serikali imesema kuwa pamoja na huduma za bidhaa ya fedha kuamuliwa...

Waziri Ummy amuomba Mwanasheria Mkuu kubadili sheria watu waweze kujipima Ukimwi nyumbani

20w ago

Waziri wa Afya, Ummy Mwalimu amesema Wizara imemwandikia barua Mwanasheria Mkuu wa Serikali ili kubad...

VIDEO:Sheria kuruhusu watu kujipima Ukimwi nyumbani

20w ago

Ni Waziri wa Afya Ummy Mwalimu, ambaye amesema atamwandikia barua Mwanasheria Mkuu wa Serikali kubadi...

Waziri Ummy amuomba Mwanasheria Mkuu kubadili sheria watu waweze kujipima Ukimwi nyumbani

20w ago

Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto, Mhe. Ummy Mwalimu amesema Wizara imemwan...

Wanaume kupimwa VVU Tanzania nzima

20w ago

WAZIRI Mkuu, Kassim Majaliwa, amesema mwezi ujao, atazindua kampeni maalum ya upimaji wa virusi vya U...

Sheria kuruhusu watu kujipima Ukimwi nyumbani

20w ago

Ni Waziri wa Afya Ummy Mwalimu, ambaye amesema atamwandikia barua Mwanasheria Mkuu wa Serikali kubadi...

Serikali kuanza na Mkoa wa Dodoma kufanya tafiti kuongezeka kwa maambukizi ya Ukimwi

20w ago

Serikali imesema inafanya utafiti Maalum kujua kwanini baadhi ya mikoa maambukizi ya Ukimwi yameongez...

MAREKANI, TANZANIA KUPAMBANA NA VVU/UKIMWI

20w ago

Na FERDINDA MBAMILA-DAR ES SALAAM WAZIRI Mkuu, Kassim Majaliwa na Kaimu Balozi wa Marekani hapa nchin...

Serikali kushughulikia suala la kupima Ukimwi kwa kutumia kipimo cha mate

20w ago

Serikali imesema kuwa wamemuandikia barua Mwanasheria Mkuu wa Serikali ili aweze kuleta mabadiliko ya...

Wanaume 'wanakimbia' kupima Ukimwi

20w ago

Waziri wa Afya, Ummy Mwalimu alisema idadi ya wanaume kujitokeza kupima maambukizi ya VVU ni ndogo uk...

Waziri Mkuu: Nitazindua Kampeni Ya Kupima VVU .....Lengo Ni Kuhamasisha Wanaume Wapime Afya Zao, Wajue Hali Zao

20w ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amesema mwezi ujao, atazindua kampeni maalum ya upimaji wa virusi vya UKI...

Waziri Mkuu: Nitazindua Kampeni Ya Kupima VVU .....Lengo Ni Kuhamasisha Wanaume Wapime Afya Zao, Wajue Hali Zao

20w ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amesema mwezi ujao, atazindua kampeni maalum ya upimaji wa virusi vya UKI...

NITAZINDUA KAMPENI YA KUPIMA VVU - WAZIRI MKUU

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amesema mwezi ujao, atazindua kampeni maalum ya upimaji wa virusi vya UKI...

Sh 1trilioni kupambana na Ukimwi

20w ago

Mfuko wa Rais wa Marekani wa kupambana na Virusi vya Ukimwi (PEPFAR) nchini umetoa Sh1trilioni kwa aj...

Waziri Mkuu kuzindua kampeni ya upimaji VVU kuwahamasisha wanaume

20w ago

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa amesema mwezi ujao, atazindua kampeni maalum ya upimaji wa virusi vya UK...

NITAZINDUA KAMPENI YA KUPIMA VVU - WAZIRI MKUU

*Lengo ni kuhamasisha wanaume wapime afya zao, wajue hali zao *Ataka Wakuu wa Mikoa wahamasishe upima...

Kikao cha kuwajengea uwezo konga za watu wanaoishi na virusi vya ukimwi na utekelezaji wa Sheria chafanyika Jijini Dodoma

Kaimu Mkurugenzi-TACAIDS Bw.Jumanne Isango akifungua kikao cha kuzijengea uwezo konga za watu wanaois...

Kikao cha kuwajengea uwezo konga za watu wanaoishi na virusi vya ukimwi na utekelezaji wa Sheria chafanyika Jijini Dodoma

Kaimu Mkurugenzi-TACAIDS Bw.Jumanne Isango akifungua kikao cha kuzijengea uwezo konga za watu wanaois...

Ofisi ya Taifa ya Takwimu Yatoa Mafunzo ya Uandishi wa Habari za Takwimu

21w ago

..................Na: Lilian Lundo - MAELEZO, Dodoma.Ofisi ya Taifa ya...

Waziri apokea mabilioni ya Ukimwi akitaja mbinu mpya ya wanaojiuza

21w ago

Wakati watu wanaouza miili wakibadili mbinu na kuhamia mitandaoni tofauti na awali walivyozoweleka ku...

Alishtaki Kanisa kwa Kumtaka Akabidhi Majibu ya UKIMWI kabla ya ndoa

21w ago

Michael Aboneka raia wa Uganda amefungua kesi katika mahakama ya katiba mjini Kampala dhidi ya kanisa...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek