Hamisa Ataka Watoto wa Zari na Mtoto Wake Kuwa na Umoja, Akiri Kuingilia Penzi la Zari.

Mwanadada hamisa mobeto amefunguka na kusemakuwa pamoja na kwamba kumekuwa na mgongano kati yake na z...

Harmonize- Wanaume Waaminifu Africa Wanatoka WCB

Msanii wa Bongo fleva kutoka katika label ya WCB, Harmonize amefunguka na kudai kuwa wanaume waaminif...

Sakata la Kichapo cha Mama Diamond Kwa Hamisa Mobetto, Familia Yaingia Katika Vita Nzito

Kama ni nyumba kushika moto, basi huu moto wa Madale ni wa gesi maana unaunguza hatari na mpaka sasa ...

Zari Asema Hawezi Kumpeleka Diamond mahakamani kwa Sababu ya Matunzo ya Watoto

Mwanamama Zari the Bossy Lady ambae alibahatika kupata watoto wawili na msanii Diamon Platinumz lakin...

Mama Diamond "Hamisa Mobetto sio Wife Material Hafai Kuwekwa Ndani"

Mama mzazi wa Diamond Platinumz ambaye ni Bi Sandra amesema siku ambayo mwanaye Abdul Naseeb maarufu ...

Zari Asema Hawezi Kumpeleka Diamond mahakamani kwa Sababu ya Matunzo ya Watoto

3d ago

Mwanamama Zari the Bossy Lady ambae alibahatika kupata watoto wawili na msanii Diamon Platinumz lakin...

Ni kweli wanaume waaminifu Afrika Mashariki wanatoka WCB - Harmonize

Msanii wa muziki Bongo kutoka WCB, Harmonize amedai kuwa wananaume waaminifu katika mahusiano wanatok...

Aliyemnunulia Zari gari na kutoswa, aibuka na mapya mazito

Baada ya Zari The Boss Lady kukataa gari aina ya Range Rover Sport ya mwaka 2017 kutoka kwa Ringtone ...

Aliyemnunulia Zari gari na kutoswa, aibuka na mapya mazito

Baada ya Zari The Boss Lady kukataa gari aina ya Range Rover Sport ya mwaka 2017 kutoka kwa Ringtone ...

Aliyemnunulia Zari gari na kutoswa, aibuka na mapya mazito

3d ago

Baada ya Zari The Boss Lady kukataa gari aina ya Range Rover Sport ya mwaka 2017 kutoka kwa Ringtone ...

Mama Diamond Afunguka Kumshushia Kipigo cha Nguvu Hamisa Mobetto...Kisa Kizima Hichi Hapa

BAADA ya kuvuma kwa taarifa mitandaoni kuwa mama wa staa wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul 'Diamond ...

Zari Asema Hawezi Kumpeleka Diamond mahakamani kwa Sababu ya Child Support

Mwanamama Zari the Bossy Lady ambae alibahatika kupata watoto wawili na msanii Diamon Platinumz lakin...

Video: Zari na Hamisa wawekwa chungu kimoja, Noel aeleza yote yanayojiri

5d ago

Mbunifu wa mavazi Bongo, Noel amesema licha ya Zari na Hamisa kutoelewana yeye anafanya kazi na wote ...

Zari Amshauri Diamond Atumie Kinga

Mfanyabiashara maarufu kutoka Uganda Zarinah Hassan Zari The Bosslady ambaye pia ni mzazi mwenza wa s...

Zari Aamua Kumshauri Diamond Kutumia Kinga Anapo Chapachapa

KUNA kumlipua mtu, lakini huku kulipua kwingine ni sawa na kurusha bomu la nyuklia kwenye nyumba ya a...

Zari Amtaka Diamond Kutumia Kinga!

  KUNA kumlipua mtu, lakini huku kulipua kwingine ni sawa na kurusha bomu la nyuklia kwenye nyum...

Mange Amkingia Kifua Hamisa Mobetto Kwa Diamond "Mpe Vizuri Mpaka Akujengee Nyumba"

Mange Kimambi ameandika haya kupitia Instagram yake:Hivi wabongo mkoje? Embu mwacheni huyu msichana a...

Zari Akicheza Kwangaru ya Diamond na Harmonize - Video

The post Zari Akicheza Kwangaru ya Diamond na Harmonize – Video appeared first on Global Publis...

Ringtone; Msanii Aliyemhonga Zari Range Akatoswa

UKIINGIA Nairobi, Kenya ukaulizia wasanii wanaoongoza kwa mkwanja ni wazi utaambiwa Akothee mwenye ut...

Mzee Abdul Amwagia Sifa Tele Mama Diamond Platnumz

HAKUNA kitu kizuri duniani kama kujielewa kuwa umekosea na kurekebisha makosa. Pia katika maisha haku...

PICHA: Zari, Vera Sidika Wakutana Live Baada ya Bifu la Muda Mrefu

Masista duu wanaosumbua kwenye mitandao ya kijamii, zari the bosslady (Uganda) , pamoja na Vera Sidik...

Zari Ampa Za Uso Mwanaume Aliyetaka Kumuhonga Gari

Mwanamama mfanyabiashara maarufu na mzazi mwenza wa staa wa Bongo fleva Diamond Platnumz, Zari The Bo...

Zari- Nilimpenda Sana Diamond Lakini Alinivunjia Heshima

Mwanamama na mfanyabiashara maarufu sana Kwenye mitandao ya kijamii Zarinah Hassan maarufu kama Zari ...

Wema Sepetu Abariki Diamond, Mobetto Kufunga Ndoa

DAR ES SALAAM: Kwa mara ya kwanza, staa wa filamu Bongo, Wema Isaac Sepetu ametoa baraka zake kwa ali...

Ua Jekundu la Wema Sepetu Limeishia Wapi?

Dah Ila wema jamani anapenda KIKI , kile kipindi cha utambulisho wa mboso alivyoalikwa na WCB na kuku...

Pole Sana Aisee.... Aliyetaka Kumuhonga Zari Range Rova Apigwa Kibuti

Zari The Boss Lady amesema hamfahamu Ringtone Apoko ambaye ni msanii wa muziki wa Injili kutoka nchin...

'Hapana, ahsante sina haja',Zari Hassan amjibu msanii wa Kenya

1w ago

Akizungumza katika runinga ya Citizen nchini Kenya katika kipindi cha muziki cha 10 Over 10 Ijumaa us...

Pole Sana Aisee.... Aliyetaka Kumuhonga Zari Range Rova Apigwa Kibuti

1w ago

Zari The Boss Lady amesema hamfahamu Ringtone Apoko ambaye ni msanii wa muziki wa Injili kutoka nchin...

Zari: Nilimpenda Sana Diamond Ila Alizidisha Dharau Nikaamua Kumtema

1w ago

Aliyekuwa Baby Mama wa Diamond Platnumz, Zari The Boss Lady amesema alimpenda sana muimbaji huyo na k...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek